ดูหนังออนไลน์ ไฮไลท์ฟุตบอล วิเคราะห์บอล

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 28 สิงหาคม พ.ศ.2560

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02.00 [11]ปอร์ติโมเนนเซ่ VS มาริติโม่[6]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01.00 [8]โปลิเทคนิก้า อายซี่ VS เซ็บซี่[10]  
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
01.30 [16]ลาริซ่า VS แอสเตราส[14]  
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
00.30 [4]เบต้าเยรูซาเล็ม VS แอชดอด เอ็มเอส[12]  
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
21.00 [3]บอร์เรแฮม VS เร็กซ์แฮม[11]  
21.00 [4]บรอมลี่ย์ VS ซัตตั้น ยูไนเต็ด[2]  
21.00 [18]เชสเตอร์ VS แม็คเคิ่ลสฟิลด์[15]  
21.00 [7]โดเวอร์ แอทเลติก VS เอ็บบ์สฟลีต[12]  
21.00 [10]อีสต์ไลก์ VS อัลเดอร์ชอต[5]  
21.00 [6]เกทส์เฮด VS ฮาลิแฟกซ์[13]  
21.00 [21]กุยเซลีย์ VS ฮาร์ทลี่พูล[23]  
21.00 [9]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด VS เลย์ตัน โอเรียนท์[8]  
21.00 [14]เมดสโตน ยูไนเต็ด VS ดาเกนแน่ม[1]  
21.00 [22]โซลิฮัลล์ มอร์ VS ทรานเมียร์ โรเวอร์[19]  
21.00 [20]วอคกิ้ง VS ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[24]  
01.45 [17]AFC ฟลายดี้ VS บาร์โรว์[16]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
01.30 [17]ไกเซอร์สเลาเทิร์น VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[7]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01.45 [10]โอร์แลงส์ VS ล็องส์[19]  
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02.00 [4]บาร์เซโลน่า 2 VS เตเนริเฟ่[6]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01.30 [13]บารี่ VS เชเซน่า[12]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
22.59 [20]สปอร์ติ้ง บราก้า 2 VS ไลซอส[8]  
01.30 [17]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า VS กิล วิเซนเต้[6]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.00 [10]วาร์นาโม่ VS ออสเตอร์ ไอเอฟ[6]  
00.00 [11]โกเตนเบิร์ก VS เดเกอร์ฟอร์ส[7]  
00.00 [14]แอตวิดาเบิร์ก VS เกเฟล[16]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01.00 [3]เนอชาแตล ซามักซ์ VS เอฟซี รัพเพอชวีล[6]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
00.00 [2]เวนด์ซิสเซล VS วีบรอก[10]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22.30 [4]เอซี โอลู VS ฮาก้า[6]  
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมันรีเจนนอลลีก เหนือ (GER RegN)
22.59 [18]ฮิลเดสไชม์ VS ฮันโนเวอร์ 96(Am)[15]  
01.15 [4]ลูเบ็ค VS เอฟซี อัลโทน่า[11]  
โปรแกรมฟุตบอล อิตาลี C1A (Lega Pro1 Group A)
01.30 [A-15]ออลเบีย VS ปิซ่า[D2-22]  
โปรแกรมฟุตบอล ปารากวัย พรีเมียร์ลีก (Paraguay Premier Division)
06.10 [10]สปอร์ติโว่ ทรินิเดนเซ่ VS ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[6]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
06.00 [15]กอริติบ้า VS วิตอเรีย BA[18]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05.05 [9]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ VS ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[23]  
07.05 [3]เอสตูเดียนเตส VS อาร์เซน่อล ซารานดี้[27]  
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
08.00 [19]อัตเลติโก้ บูคารามังก้า VS อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า[7]  

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 31 กรกฎาคม พ.ศ.2560

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [16]AFC ยูไนเต็ด VS เยอร์การ์เด้น[4]  
00:00 [8]ฮัคเค่น VS โอเรโบร[11]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [14]ซิลเคบอร์ก VS อาร์ฮุส[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [1]คอร์ก ซิตี้ VS โบฮีเมี่ยนส์[6]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ VS HIFK[11]  
22:30 [12]จีวาสคีล่า(N) VS โรวาเนียมี่[10]  
23:30 [7]ไซนาโจเอน VS คูพีเอส[4]  
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [14]โคโรน่า VS คราโคเวีย คราคอฟ[6]  
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:30 [11]สปาร์ตัก มอสโก VS คราซ์โนดาร์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01:00 [10]เอฟซี แอสตร้า VS โปลี ทิมิโซเอร่า[9]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
21:00 [D1-5]โอโมเนีย นิโคเซีย(N) VS ซาเกลบี้ ลูบิน[D1-2]  
22:59 [D1-4]กาลาตาซาราย VS อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[D1-7]  
01:00 [D1-5]โคโลญจน์ VS โบโลญญ่า[D1-15]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
02:15 [5]เคอาร์ เรย์ยาวิค VS ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[10]  
02:15 [7]เบรย์ดาบลิค VS ฟจอลเนอร์[9]  
02:15 [3]กรินดาวิค VS ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[8]  
03:00 [1]วาลูร์ เรย์ยาวิค VS อัคราเนส[12]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
01:30 [11]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[3]  
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:45 [17]โอแซร์ VS ล็องส์[4]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [9]ออร์ไกร์ท VS นอร์บี้[14]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:00 [3]โวห์เลน VS เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [4]เอซี โอลู VS ฮอนก้า[2]  
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (หญิง) (WOMAN INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:30 [63]บอสเนีย(W) VS จอร์แดน(W)[50]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
06:00 [9]วาสโก ดา กาม่า(N) VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[17]  
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
06:00 [19]อากีลาส โดราดาส VS เอ็นบิกาโด้[20]  
08:00 [7]ลา อีคูดัด VS เอเลี่ยนซ่า เพตโทรล่า[4]  

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 19 มิถุนายน พ.ศ.2560

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟเดอเรชั่นส์คัพ (Confederations Cup)
22:00 [48]ออสเตรเลีย(N) VS เยอรมนี[3]  
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [3]เอสเค บรานน์ VS สตาเบ็ค[6]  
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
22:59 สโลวาเกีย(U21)(N) VS อังกฤษ(U21)  
01:45 โปแลนด์(U21) VS สวีเดน(U21)  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
02:15 [5]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ VS ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[6]  
02:15 [12]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค VS เซนจาร์นาน[3]  
02:15 [11]อัคราเนส VS ฟจอลเนอร์[9]  
03:00 [10]เคอาร์ เรย์ยาวิค VS เบรย์ดาบลิค[8]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [6]เทรลเลบอร์ก VS เกเฟล[16]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
06:00 [9]ครูไซโร่ VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้[2]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
18:00 [A9]เชียงราย ยูไนเต็ด(B) VS JL เชียงใหม่[A5]  

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 29 พฤษภาคม พ.ศ.2560

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (รอบเพลย์ออฟ) (League Championship)
21:00 [5]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(N) VS เร้ดดิ้ง[3]  
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [15]สตรอมก็อดเซ็ท VS ไวกิ้ง เอฟเค[16]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [5]AIK โซลน่า VS มัลโม่[2]  
00:00 [13]โอเรโบร VS ซิริอุส[6]  
00:00 [4]ฮัคเค่น VS ออสเตอร์ซุนด์[9]  
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [7]แรนเดอร์ส VS โอเดนเซ่[11]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [11]อลันยาสปอร์ VS กาลาตาซาราย[4]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30 [11]คอนคอร์เดีย เชียจน่า VS โบโตซานี่[8]  
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (รอบเพลย์ออฟ เลื่อนชั้น) (German Bundesliga 2)
01:30 [D2-3]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ VS โวล์ฟสบวร์ก[D1-16]  
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (รอบเพลย์ออฟเลื่อนชั้น) (Italy Serie B)
01:30 [3]โฟรซิโนเน่ VS คาร์ปิ[7]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [3]เฮลซิงบอร์ก VS ซีเรียนสก้า[11]  
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [10]ทีพีเอส VS ยาโร่[6]  
22:30 [2]เอซี โอลู VS คอคคูล่า[4]  
22:30 [1]ฮอนก้า VS GrIFK[8]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
22:59 [3]เอสคิเซไฮสปอร์ VS กิริซันสปอร์[6]  
01:30 [4]โบลูสปอร์ VS กัซเทป[7]  
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
01:45 [LP-4]อัล ไอน์ VS เอสเตกฮลัล[PR-2]  
02:00 [LP-3]อัล อาห์ลี ดูไบ VS อัล อาห์ลี[PR-2]  
โปรแกรมฟุตบอล ปารากวัย พรีเมียร์ลีก (Paraguay Premier Division)
05:30 [10]เดปอร์ติโว คาเปียต้า VS อินดิเพนเดนเต้[6]  
06:10 [8]นาซิอองนาล อซุนซิยง VS เจเนแรล ดิแอซ[7]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
06:00 [7]ชาเปโคเอนเซ่ VS อาไว[17]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:00 [8]เอสตูเดียนเตส(N) VS ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่[20]  
07:15 [22]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ VS คิลเมส[29]  
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
05:30 [20]คอร์ทูลัว VS อ็องเซ่ กัลดาส[16]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
16:00 [E10]ม.รังสิต เอฟซี VS โคปูน วอริเออร์[E11]  
16:00 [E7]สมุทรปราการ เอฟซี VS บีซีซี เอฟซี[E3]  
16:00 [E9]เกร็กคู ทัพฟ้า VS ม.นอร์ทกรุงเทพ[E1]  

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 15 พฤษภาคม พ.ศ.2560

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02.00 [1]เชลซี VS วัตฟอร์ด[15]  
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02.00 [12]วิตอเรีย เซตูบัล VS เบาวิสต้า[9]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00.00 [5]เยอร์การ์เด้น VS โกเตนเบิร์ก[9]  
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00.00 [15]บูร์ซาสปอร์ VS เบซิคตัส[1]  
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
00.30 [5]เบต้าเยรูซาเล็ม VS ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[1]  
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22.00 [14]ทาลกู มูเลส VS โบโตซานี่[8]  
00.30 [12]แพนดูรี่ VS คอนคอร์เดีย เชียจน่า[11]  
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
03.00 [1]วาลูร์ เรย์ยาวิค VS ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[3]  
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.00 [16]นอร์บี้ ไอเอฟ VS เกเฟล[14]  
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00.45 [8]เคียสโซ่ VS เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[4]  
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
06.00 [CaP-4]กอริติบ้า VS แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[CGD-2]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05.00 [30]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ VS เทมเปอร์เลย์[19]  
05.00 [15]เดเฟนซา จัสติเชีย VS คิลเมส[26]  
07.15 [22]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ VS ติเกร[25]  
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
00.05 [9]เอลมาโกล VS นูเอว่า ชิคาโก้[3]  
01.00 [2]กิลเลอร์โม่ บราวน์ VS ชาคาริต้า จูเนียร์ส[4]  
01.30 [7]ซีเอ บราวน์ VS ซานมาร์ติน ทูคูมัน[10]  
01.30 [19]วิลล่า ดาลมิเน่ VS เด ซาน หลุยส์[18]  
06.30 [23]แอตเลติโก้ ปาราน่า VS ครูเซโร่ เดล นอร์เต้[22]  
07.00 [21]โบค่า ยูนิดอส VS ลอส อันเดส[11]  
07.05 [5]เฟอร์โรคาร์รีล VS อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[1]  
08.00 [8]เซ็นทรัล คอร์โดบ้า VS กิมนาเซีย จูจุย[13]  
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
18.00 [D5]กองเรือยุทธการ เอฟซี VS นครนายก เอฟซี[D8]  
16.00 [E11]เกร็กคู ทัพฟ้า VS แบงค็อก ยูไนเต็ด(B)[E3]  
16.00 [E6]พีทียู ปทุมธานี VS บางกอกกล๊าส(B)[E4]  
18.00 [E8]โดม เอฟซี VS โคปูน วอริเออร์[E10]  

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 24 เมษายน พ.ศ.2560

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
01:45 [20]เปสคาร่า VS เอเอส โรม่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:45 [8]เออิบาร์ VS แอธเลติก บิลเบา[7]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [2]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS เปรสตัน[11]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02:00 [16]โมไรเรนเซ่ VS ชาเวซ[8]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [8]เฮาเกซุนด์ VS โมลด์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [1]มัลโม่ VS เยอร์การ์เด้น[11]
00:00 [6]ซิริอุส VS คัลมาร์[16]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [12]อาร์ฮุส VS อัลบอร์ก[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [9]HIFK VS ลาห์ติ[8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [1]เบซิคตัส VS อดาน่าสปอร์[18]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
01:00 [14]ฮาโปเอล เทล อาวีฟ VS ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[12]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:00 [10]โปลิเทคนิก้า อายซี่ VS ทาลกู มูเลส[14]
00:30 [2]สเตอัว บูคาเรสต์ VS เอฟซี วิโตรุล[1]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
01:15 [1]สตุ๊ตการ์ต VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:45 [10]เลอ อาฟร์ VS ล็องส์[4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [20]วิเชนซ่า VS โนวาร่า[11]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
22:00 [8]สปอร์ติ้ง บราก้า 2 VS อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [12]เทรลเลบอร์ก VS ออร์ไกร์ท[7]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ซุปเปอร์คัพ (Iceland Super Cup)
02:15 [5]วาลูร์ เรย์ยาวิค VS ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[1]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:45 [2]เนอชาแตล ซามักซ์ VS เอฟซี ซูริค[1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
21:00 [9]บาลิเคซิสปอร์ VS อัลตินอร์ดู[8]
22:30 [14]มานิซาสปอร์ VS เดนิซลิสปอร์[12]
23:30 [15]อูร์ฟาสปอร์ VS กาเซียนเทปสปอร์[16]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ดิวิชั่น2(Greece Division2)
20:00 [11]ชาเนีย เอฟซี VS อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช[13]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก (AFC Championleague)
21:00 [D1-8]บุนยอดกอร์ VS อัล อาห์ลี[PR-3]
22:00 [PR-1]อัล ฮิลาล(N) VS เพอร์เซโปลิส[PR-1]
22:35 [LP-5]อัล วาห์ดา VS อัล เรย์ยาน[D1-3]
22:59 [PR-4]ซบ อฮัน VS อัล ไอน์[LP-4]
โปรแกรมฟุตบอล อิตาลี C1B (Lega Pro1 Group B)
01:30 [11]อัลบิโนเลฟเฟ่ VS ปอร์เดโนเน่[3]
01:45 [2]ปาร์ม่า VS ซุดติโรล อัลโต้[14]
โปรแกรมฟุตบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
22:00 [4]เอล มาสรี่ VS ซามาเลก[3]
01:00 [1]เอล อาห์ลี VS แทนต้า[13]
โปรแกรมฟุตบอล ปารากวัย พรีเมียร์ลีก (Paraguay Premier Division)
06:10 [8]เจเนแรล ดิแอซ VS อินดิเพนเดนเต้[6]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:00 [20]ปาโตรนาโต้ ปาราน่า VS โอลิมโป บาเฮีย[22]
07:15 [7]โคลอน VS ติเกร[24]

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 3 เมษายน พ.ศ.2560

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
01:45 [6]อินเตอร์ มิลาน VS ซามพ์โดเรีย[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:45 [11]เซลต้า บีโก้ VS ลาส พัลมาส[12]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [10]วาเลเรนก้า VS ไวกิ้ง เอฟเค[8]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [10]คัลมาร์ VS เอล์ฟส์บอร์ก[6]
00:00 [8]เยอร์การ์เด้น VS ซิริอุส[15]
00:00 [7]โอเรโบร VS ยอนโคปิ้ง[14]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [3]ซอนเดอร์ไจสกี VS เอฟซี โคเปนเฮเก้น[1]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [12]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS สลิโก โรเวอร์ส[11]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [4]กาลาตาซาราย VS อดาน่าสปอร์[18]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [13]รุช ซอร์ซอฟ VS ปิแอส กลิวิส[14]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30 [6]เอฟซี แอสตร้า VS เอฟซี วิโตรุล[1]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
01:45 [1]ลินคอล์น ซิตี้ VS ดาเกนแน่ม[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:45 [5]สตาร์บูร์ก VS โซโชซ์[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:00 [10]เซบีย่า แอตเลติโก้ VS นูมานเซีย[14]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [1]โฟรซิโนเน่ VS อเวลลิโน่[13]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [2]อาแจกซ์(เยาวชน) VS อูเทร็คท์(Am)[18]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
02:00 [20]ฟาเฟ่ VS ปอร์โต้ บี [16]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [9]ออร์ไกร์ท VS วาลเบิร์ก[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:45 [8]เคียสโซ่ VS เซอร์เวตต์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
22:30 [14]ซัมซั่นสปอร์ VS บาลิเคซิสปอร์[8]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เปาลิสต้า (Brazil Campeonato Paulista)
06:00 [14]เฟอร์โรเวียเรีย VS เซาเบนโต้[13]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:00 [23]โอลิมโป บาเฮีย VS ซานมาร์ติน ซานฮวน[28]
07:15 [14]ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่ VS ทัลเลเรส[11]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
07:05 [23]ครูเซโร่ เดล นอร์เต้ VS อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีก (T1) (Thailand premier league)
17:45 [9]การท่าเรือ เอฟซี VS อุบล ยูเอ็มที[4]
18:00 [13]ราชนาวี เอฟซี VS บางกอกกล๊าส เอฟซี[5]
18:00 [14]ไทยฮอนด้า เอฟซี VS เชียงราย ยูไนเต็ด[2]
19:00 [10]แบงค็อก ยูไนเต็ด VS สุโขทัย เอฟซี[16]
19:00 [8]ชลบุรี เอฟซี VS ราชบุรี มิตรผล[7]
19:00 [3]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด VS เมืองทอง ยูไนเต็ด[1]
19:00 [12]พัทยา ยูไนเต็ด VS ศรีสะเกษ เอฟซี[17]
20:00 [15]นครราชสีมา เอฟซี VS ซูเปอร์พาวเวอร์ สมุทรปราการ[18]
20:00 [6]โปลิศ เทโร VS สุพรรณบุรี เอฟซี[11]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก 4 (T4) (ดิวิชั่น2 เดิม + ทีมน้องใหม่)
18:00 [A4]อุตรดิตถ์ เอฟซี VS เชียงราย ยูไนเต็ด(B)[A9]
16:00 [E5]ม.นอร์ทกรุงเทพ VS โดม เอฟซี[E9]

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 13 มีนาคม พ.ศ.2560

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English fa Cup 2016-2017)
02:45 [1]เชลซี VS แมนฯ ยูไนเต็ด[6]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02:45 [5]ลาซิโอ้ VS โตริโน่[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:45 [20]โอซาซูน่า VS เออิบาร์[8]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
01:00 [17]นาซิอองนาล VS ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[14]
03:00 [2]เบนฟิก้า VS เบเลเนนส์[10]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
01:00 [8]อัลบอร์ก VS มิดทิลแลนด์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
02:00 [11]กัลเวย์ ยูไนเต็ด VS แชมร็อค โรเวอร์ส[7]
02:45 [6]ลิเมอริค เอฟซี VS โบฮีเมี่ยนส์[8]
02:45 [1]คอร์ก ซิตี้ VS สลิโก โรเวอร์ส[12]
02:45 [10]เซนต์ แพตทริคส์ VS ฟินน์ ฮาร์ป[9]
02:45 [3]เดอร์รี่ ซิตี้ VS ดันดาล์ค[2]
02:45 [4]เบรย์ วันเดอเรอร์ส VS ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[5]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [14]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ VS แทร็บซอนสปอร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [12]คราโคเวีย คราคอฟ VS ซาเกลบี้ ลูบิน[5]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:30 [10]โลโคโมทีฟ มอสโก VS คราซ์โนดาร์[7]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:30 [14]เลวาเดียกอส VS แอสเตราส[13]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
02:00 [1]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า VS เบต้าเยรูซาเล็ม[4]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:59 [7]มีแตน มีดิแอช VS ทาลกู มูเลส[14]
01:30 [1]เอฟซี วิโตรุล VS ดินาโม บูคาเรสต์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก (North Ireland Premier League)
02:45 [2]ลินฟีลด์ เอฟซี VS คลิฟตันวิลล์[3]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
02:15 [10]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
02:45 [3]ล็องส์ VS โซโชซ์[11]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [3]เวโรน่า VS อัสโคลี่[14]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [10]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS พีเอสวี(เยาวชน)[5]
02:00 [20]อาชิเลส VS RKC วาลไวก์[9]
02:00 [2]อาแจกซ์(เยาวชน) VS โวเลนดัม[3]
02:00 [7]อัลเมเร่ ซิตี้ VS ดอร์เดรชท์[19]
02:00 [13]เดน บอสช์ VS วีวีวี เวนโล[1]
02:00 [16]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด VS เอ็นเอซี เบรด้า[8]
02:00 [4]มาสทริสช์ VS อูเทร็คท์(เยาวชน)[18]
02:00 [15]เทลสตาร์ VS เอ็มเมน[11]
02:00 [17]เอฟซี ออสส์ VS คัมบูร์[6]
02:00 [12]เฮลมอนด์ สปอร์ต VS เดอ กราฟสคัป[14]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:45 [4]อารัว VS เอฟซี ซูริค[1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
22:30 [2]ชีวาสสปอร์ VS บาลิเคซิสปอร์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00:30 [6]แวคเกอร์ ติโรล VS ออสเตรีย ลัสเตนัว[3]
โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก (รอบแบ่งกลุ่ม) (AFC Championleague)
20:00 [D1-5]บุนยอดกอร์ VS ซบ อฮัน[PR-4]
22:30 [PR-3]เอสเตกฮลัล VS โลโคโมทีฟ ทัชเคน[D1-2]
23:30 [LP-2]อัล อาห์ลี ดูไบ VS อัล ทาวอน[PR-6]
00:30 [PR-2]อัล อาห์ลี VS อัล ไอน์[UAE LP-4]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เปาลิสต้า (Brazil Campeonato Paulista)
06:00 [5]มิราสโซล VS อิทัวโน่[12]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:00 [28]อัลโดซิวี VS แอดเตริโค ราแฟล่า[19]
07:15 [14]โคลอน VS โอลิมโป บาเฮีย[25]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
06:00 [17]เอ็นบิกาโด VS จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา[11]

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 23 มกราคม พ.ศ.2560

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03.00 [7]ชาเวซ VS นาซิอองนาล[17]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00.00 [14]อลันยาสปอร์ VS เบซิคตัส[2]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00.30 [6]เจียนนิน่า VS พีเอโอเค ซาโลนิก้า[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
02.45 [17]จิลลิ่งแฮม VS วิมเบิลดัน[11]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
02.45 [1]แบรสต์ VS เรด สตาร์ 93 [17]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02.30 [7]เปรูจา VS เชเซน่า[18]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02.00 [2]อาแจกซ์(เยาวชน) VS อัลเมเร่ ซิตี้[8]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
22.59 [18]สปอร์ติ้ง ซีพี บี VS สปอร์ติ้ง โควิลฮา[14]
01.00 [6]เบนฟิก้า บี VS วาร์ซิม[8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
22.30 [12]อดาน่า VS ซัมซั่นสปอร์[17]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
02.00 [102]ซิมบับเว(N) VS ตูนิเซีย[35]
02.00 [33]เซเนกัล(N) VS แอลจีเรีย[38]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
07.10 [10]ราซิ่ง คลับ VS อินดิเพนเดนเต้[9]
โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส (COPA LIBERTADORES 2016 )
05.00 [D1-9]ยูนิเวอร์ซิตาริโอ VS มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[D1-2]
05.15 [D1-11]เดปอร์ติโว คาเปียต้า VS เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
07.15 เดปอร์ติโว มูนิซิปัล VS อินเดเพนเดียนเต้[D1-4]

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 16 มกราคม พ.ศ.2560

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02:45 [9]โตริโน่ VS เอซี มิลาน[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:45 [13]มาลาก้า VS เรอัล โซเซียดาด[6]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:00 [4]บราก้า VS ทอนเดล่า[18]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
22:59 [6]ออสมันริสปอร์ VS เบซิคตัส[3]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
23:30 [7]ฮาโปเอล เบนายซัคนิน VS ฮาโปเอล เคอร์ยัต[4]
02:00 [12]ฮาโปเอล เทล อาวีฟ VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[3]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
02:45 [16]ครูซอน VS วอร์เซสเตอร์ ซิตี้[17]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
02:45 [14]วาล็องเซียนส์ VS โซโชซ์[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [18]อูเทร็คท์(เยาวชน) VS เอ็นเอซี เบรด้า[9]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
22:30 [10]กิริซันสปอร์ VS กาเซียนเทปสปอร์[13]
โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ (Africa Cup of Nations)
22:59 [34]ไอเวอรี่โคสต์(N) VS โตโก[91]
02:00 [48]คองโก-กินชาซา(N) VS โมร็อกโก[57]

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 9 มกราคม พ.ศ.2560

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English fa Cup 2016-2017)
02:45 [L2-9]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[LCH-5]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:45 [20]โอซาซูน่า VS บาเลนเซีย[17]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:00 [17]โมไรเรนเซ่ VS เบเลเนนส์[12]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:30 [4]พานาธิไนกอส VS เคอร์คีย์ร่า[13]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
21:00 [57]โมร็อกโก(N) VS ฟินแลนด์[94]
00:00 [54]ซาอุดีอาระเบีย VS สโลวีเนีย[51]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู18 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-18)
16:00 ลิธัวเนีย(U18) VS อาเซอร์ไบจาน(U18)
18:15 สโลวาเกีย(U18) VS คาซัคสถาน(U18)
20:30 มอลโดว่า(U18) VS สโลวีเนีย(U18)
โปรแกรมฟุตบอล England Under-23 Premier League
02:00 [10]เลสเตอร์ ซิตี้(U23) VS ลิเวอร์พูล(U23)[3]
02:00 [8]แมนฯ ยูไนเต็ด(U23) VS แมนฯ ซิตี้(U23)[2]
02:00 [7]เวสต์บรอมวิช(U23) VS แอสตัน วิลล่า(U23)[6]
02:00 [5]เวสต์แฮม(U23) VS นอริช ซิตี้(U23)[10]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
20:00 [D1-15]แวร์เดอร์ เบรเมน VS คาร์ลสรูห์[D2-15]
20:30 [D2-18]อูเทร็คท์(Am) VS วิเทสส์(Am)[D3-9]
22:00 [D1-18]ดาร์มสตัดท์ VS พรูเบน มุนสเตอร์[D3-16]
โปรแกรมฟุตบอล ยูเออี เอมิเรตส์ คัพ (UAE Etisalat Emirates Cup)
20:05 [1]อัล จาซิล่า VS อัล อาห์ลี[4]
22:59 [7]อัล ชาบับ VS อัล วาเซิ่ล[2]

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 2 มกราคม พ.ศ.2560

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:30 [16]มิดเดิลสโบรห์ VS เลสเตอร์ ซิตี้[15]
22:00 [5]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ VS เบิร์นลี่ย์[11]
22:00 [7]เอฟเวอร์ตัน VS เซาแธมป์ตัน[9]
22:00 [18]ซันเดอร์แลนด์ VS ลิเวอร์พูล[2]
22:00 [8]เวสต์บรอมวิช VS ฮัลล์ ซิตี้[19]
00:15 [12]เวสต์แฮมยูไนเต็ด VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[6]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
22:00 [11]เบอร์มิงแฮม VS เบรนท์ฟอร์ด[15]
22:00 [22]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[1]
22:00 [17]บริสตอล ซิตี้ VS เร้ดดิ้ง[3]
22:00 [20]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน VS เปรสตัน[13]
22:00 [21]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ VS แอสตัน วิลล่า[10]
22:00 [8]ฟูแล่ม VS ไบรท์ตัน[2]
22:00 [5]ลีดส์ ยูไนเต็ด VS ร็อตเธอร์แฮม[24]
22:00 [12]นอริช ซิตี้ VS ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[7]
22:00 [18]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ VS บาร์นสลี่ย์[9]
22:00 [19]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส VS อิปสวิช ทาวน์[14]
22:00 [6]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[16]
22:00 [23]วีแกน แอธเลติก VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[4]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
02:00 [8]เบต้าเยรูซาเล็ม VS มัคคาบี้เทลอาวีฟ[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
03:15 [D1-3]บราก้า VS สปอร์ติ้ง โควิลฮา[D2-12]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
20:00 [11]วิมเบิลดัน VS มิลล์วอลล์[9]
22:00 [20]บิวรี่ VS เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[1]
22:00 [12]ชาร์ลตัน แอธเลติก VS บริสตอล โรเวอร์ส[10]
22:00 [22]เชสเตอร์ฟิลด์ VS มิลตัน คียนส์ ดอนส์[18]
22:00 [23]โคเวนทรี่ VS โบลตัน[2]
22:00 [16]จิลลิ่งแฮม VS อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[13]
22:00 [15]นอร์ทแธมป์ตัน VS แบรดฟอร์ด ซิตี้[5]
22:00 [24]โอลด์แฮม VS พอร์ทเวล[17]
22:00 [3]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด VS ปีเตอร์โบโร่[7]
22:00 [21]ชรูว์สบิวรี่ VS ฟลีตวู้ด ทาวน์[8]
22:00 [19]สวินดอน ทาวน์ VS เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[6]
22:00 [14]วอลซอลล์ VS โรชเดล[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
22:00 [21]แอคคริงตัน VS ฮาร์ทลี่พูล[18]
22:00 [10]บาร์เน็ต VS พลีมัธ[1]
22:00 [8]แบล็คพูล VS แมนส์ฟิลด์[17]
22:00 [7]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด VS น็อตต์สเคาน์ตี้[22]
22:00 [2]คาร์ไลส์ VS กริมสบี้ ทาวน์[11]
22:00 [9]โคลเชสเตอร์ VS เชลท์แน่ม[23]
22:00 [15]คราวเลย์ VS เยโอวิล[13]
22:00 [3]ดอนคาสเตอร์ VS สตีฟเนจ[14]
22:00 [12]เอ็กซ์เซเตอร์ VS เลย์ตัน โอเรียนท์[20]
22:00 [19]มอร์แคมบ์ VS ครูว์[16]
22:00 [4]พอร์ทสมัธ VS ลูตัน ทาวน์[5]
22:00 [6]วีคอมบ์ VS นิวพอร์ต เคาน์ตี้[24]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
02:45 [6]ดาเกนแน่ม VS เบรนทรี ทาวน์[18]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
22:00 [15]ครูซอน VS สเตลีย์บริดจ์[21]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
22:00 [7]พลูเล่ ทาวน์ VS โกสปอร์ท โบโร่[16]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
22:00 [5]เรธโรเวอร์ส VS ดันเฟิร์มลิน[9]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
22:00 [2]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด VS อัลเบี้ยน โรเวอร์[7]
22:00 [3]เบรซิน ซิตี้ VS ปีเตอร์เฮด[9]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Scotland Division2)
22:00 [2]อาร์บรอท VS มอนโทรส[7]
22:00 [3]เอลจิน ซิตี้ VS ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก[1]

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 26 ธันวาคม พ.ศ.2559

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
19:30 [12]วัตฟอร์ด VS คริสตัล พาเลซ[17]
22:00 [1]เชลซี VS บอร์นมัธ[10]
22:00 [6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS ซันเดอร์แลนด์[18]
22:00 [4]อาร์เซน่อล VS เวสต์บรอมวิช[8]
22:00 [15]เลสเตอร์ ซิตี้ VS เอฟเวอร์ตัน[9]
22:00 [16]เบิร์นลี่ย์ VS มิดเดิลสโบรห์[14]
22:00 [19]สวอนซี ซิตี้ VS เวสต์แฮมยูไนเต็ด[13]
00:15 [20]ฮัลล์ ซิตี้ VS แมนเชสเตอร์ ซิตี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
20:00 [14]เบรนท์ฟอร์ด VS คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[20]
22:00 [13]แอสตัน วิลล่า VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[21]
22:00 [12]บาร์นสลี่ย์ VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[22]
22:00 [4]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ VS น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[17]
22:00 [15]อิปสวิช ทาวน์ VS ฟูแล่ม[9]
22:00 [11]เปรสตัน VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[5]
22:00 [24]ร็อตเธอร์แฮม VS วีแกน แอธเลติก[23]
22:00 [18]วูล์ฟแฮมป์ตัน VS บริสตอล ซิตี้[16]
22:00 [3]เร้ดดิ้ง VS นอริช ซิตี้[10]
02:45 [1]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
22:59 [10]เกนเคลอร์บิลิจี้ VS บูร์ซาสปอร์[5]
00:00 [11]แทร็บซอนสปอร์ VS เฟเนร์บาห์เช่[4]
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgium Pro League)
20:30 [11]โลเคอเรน VS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน[13]
20:30 [4]ออสเทนเด้ VS AS ยูเปน[14]
20:30 [2]ซูลเต้ วาเรเกม VS เมเชเลน[6]
20:30 [16]เวสเตอร์โล VS คอร์ไทรจ์[10]
00:00 [5]ชาเลอร์รัว VS อันเดอร์เลชท์[3]
02:30 [1]คลับบรูซ VS เปรูเวลซ์[15]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
01:30 [3]มัคคาบี้ ไฮฟา VS ฮาโปเอล เบนายซัคนิน[9]
โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ พรีเมียร์ลีก (Wales Premier League)
20:30 [8]อเบอรี่สวิธทาวน์ VS นิวทาวน์ เอเอฟซี[9]
21:30 [2]บาลา ทาวน์ VS รีห์ล[10]
21:30 [1]เดอะ นิว เซนต์ VS เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[11]
21:30 [4]บังกอร์ ซิตี้ VS ลานดูเนา[7]
20:00 [12]แอร์บัส VS คอนนาห์ คิวเอ็น[3]
21:30 [6]คาร์มาร์เธ็น VS อินเตอร์ คาร์ดิฟฟ์[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
20:00 [7]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด VS วิมเบิลดัน[9]
22:00 [3]โบลตัน VS ชรูว์สบิวรี่[21]
22:00 [4]แบรดฟอร์ด VS สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[1]
22:00 [12]บริสตอล โรเวอร์ส VS โคเวนทรี[23]
22:00 [8]ฟลีตวู้ด ทาวน์ VS บิวรี่[22]
22:00 [10]มิลล์วอลล์ VS สวินดอน[19]
22:00 [18]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ VS ชาร์ลตัน แอธเลติก[14]
22:00 [11]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS นอร์ทแธมป์ตัน[15]
22:00 [6]ปีเตอร์โบโร่ VS จิลลิ่งแฮม[13]
22:00 [17]พอร์ทเวล VS วอลซอลล์[16]
22:00 [5]โรชเดล VS เชสเตอร์ฟิลด์[20]
22:00 [2]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด VS โอลด์แฮม[24]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
20:00 [21]เลย์ตัน โอเรียนท์ VS คราวเลย์[11]
22:00 [23]เชลท์แน่ม VS บาร์เน็ต[10]
22:00 [16]ครูว์ VS คาร์ไลส์[2]
22:00 [14]กริมสบี้ ทาวน์ VS แอคคริงตัน[22]
22:00 [18]ฮาร์ทลี่พูล VS แบล็คพูล[8]
22:00 [5]ลูตัน ทาวน์ VS โคลเชสเตอร์[13]
22:00 [17]แมนส์ฟิลด์ VS มอร์แคมบ์[19]
22:00 [24]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ VS พอร์ทสมัธ[4]
22:00 [20]น็อตต์สเคาน์ตี้ VS ดอนคาสเตอร์[3]
22:00 [1]พลีมัธ VS วีคอมบ์[6]
22:00 [9]สตีฟเนจ VS เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[7]
22:00 [12]เยโอวิล VS เอ็กซ์เซเตอร์[15]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
22:00 [7]ดันเฟิร์มลิน VS ฟัลเคิร์ก[3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (Scotland Division1)
22:00 [8]ปีเตอร์เฮด VS สเตนเฮาส์มัวร์[10]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Scotland Division2)
22:00 [1]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก VS ไคลด์[4]

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 5 ธันวาคม พ.ศ.2559

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
03:00 [16]มิดเดิลสโบรห์ VS ฮัลล์ ซิตี้[19]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
01:00 [13]คิเอโว่ VS เจนัว[12]
03:00 [16]อูดิเนเซ่ VS โบโลญญ่า[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:45 [18]ลา คอรุนญ่า VS เรอัล โซเซียดาด[6]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:00 [16]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า VS เบาวิสต้า[12]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [10]ซิลเคบอร์ก VS ซอนเดอร์ไจสกี[6]
02:00 [10]อัลบอร์ก VS ลิงบี้[5]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [17]เคย์เซริสปอร์ VS แทร็บซอนสปอร์[14]
00:00 [5]บูร์ซาสปอร์ VS ริเซสปอร์[16]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [15]รุช ซอร์ซอฟ VS อาร์ก้า กดิเนีย[12]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
17:00 [10]เอฟซี อูฟา VS ทอมสค์[16]
18:00 [7]อัมคาร์ เพิร์ม VS กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[14]
22:59 [5]คราซ์โนดาร์ FK VS ครีลย่า โซเวียตอฟ[12]
23:30 [15]อาร์เซน่อล ตูล่า VS อันจิ มาคัชคาล่า[11]
23:30 [1]สปาร์ตัก มอสโก VS รูบิน คาซาน[9]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:30 [16]อิราคลิส VS เจียนนิน่า[3]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
02:00 [3]มัคคาบี้ ไฮฟา VS เบต้าเยรูซาเล็ม[5]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:59 [5]CFR คลูจ์ VS โปลิ ทิมิโซเอร่า[14]
01:30 [4]มีแตน มีดิแอช VS ดินาโม บูคาเรสต์[6]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00 [7]อินเตอร์ ซาเปรซิค VS อิสทรา 1961 พูลา[6]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน(U23) VS ซันเดอร์แลนด์(U23)
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02:45 [Conf-2]ลินคอล์น ซิตี้ VS โอลด์แฮม[L1-23]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
02:15 [5]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [4]เบเนเวนโต้ VS เชเซน่า[19]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
22:00 [17]วิตอเรีย กิมาไรส์ บี VS สปอร์ติ้ง ซีพี บี[8]
03:30 [18]ฟาเฟ่(N) VS วิเซล่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:45 [2]เนอชาแตล ซามักซ์ VS เลอ มอนท์ ลอแซนเน่[6]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
22:00 [15]อูร์ฟาสปอร์ VS อัลตินอร์ดู[7]
โปรแกรมฟุตบอล อิตาลี C1A (Lega Pro1 Group A)
02:45 [12]เซียน่า VS ลุคเชเซ่[9]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:00 [30]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ VS ซานมาร์ติน ซานฮวน[25]
07:15 [9]ลานุส VS กิมนาเซีย ลา พลาต้า[19]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
03:00 [23]ครูเซโร เดล นอร์เต้ VS อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย[8]
07:05 [2]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส VS ลอส อันเดส[17]

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 21 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
03:00 [12]เวสต์บรอมวิช VS เบิร์นลี่ย์[11]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:45 [17]เลกาเนส VS โอซาซูน่า[19]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
01:00 [11]ซิลเคบอร์ก VS เอสเบิร์ก[14]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45 [11]แฮมิลตัน VS ฮาร์ทส์[4]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
22:59 [2]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS ริเซสปอร์[14]
00:00 [12]แทร็บซอนสปอร์ VS อันตัลยาสปอร์[16]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [14]โคโรน่า VS ซาเกลบี้ ลูบิน[7]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
22:59 [5]เทเลค กรอซนี่ย์ VS ทอมสค์[16]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
02:00 [5]เบต้าเยรูซาเล็ม VS ฮาโปเอล เทล อาวีฟ[12]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:59 [4]เอฟซี วิโตรุล VS มีแตน มีดิแอช[3]
01:30 [6]ดินาโม บูคาเรสต์ VS CFR คลูจ์[5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
02:15 [14] 1860 มิวนิค VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
02:30 [1]แบรสต์ VS นิออร์ท[8]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [22]ทราปานี่ VS สปอล[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [18]อูเทร็คท์(เยาวชน) VS อาแจกซ์(เยาวชน)[6]
02:00 [4]พีเอสวี(เยาวชน) VS เดอ กราฟสคัป[15]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:45 [10]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น VS อารัว[6]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
22:30 [18]มานิซาสปอร์ VS ซัมซั่นสปอร์[14]
โปรแกรมฟุตบอล England Under-23 Premier League
20:00 [13]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด(U23) VS เวสต์ บรอมมิช(U23)[8]
21:05 [16]เชลซี(U23) VS เซาแธมป์ตัน(U23)[9]
02:00 [11]แมนฯ ยูไนเต็ด(U23) VS ซันเดอร์แลนด์(U23)[15]
02:00 [10]แอสตัน วิลล่า(U23) VS นอริช ซิตี้(U23)[23]
02:00 [5]เวสต์แฮมยูไนเต็ด(U23) VS แบล็คเบิร์น(U23)[17]
02:00 [1]สวอนซี ซิตี้(U23) VS ไบรท์ตัน(U23)[19]
02:00 [4]วูล์ฟแฮมป์ตัน(U23) VS สโต๊ค ซิตี้(U23)[20]

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 14 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
14.00 [164]มาเลเซีย VS ปาปัวนิวกินี[159]
17:30 [156]พม่า VS โอมาน[129]
00:00 [123]บาห์เรน VS คีร์กีซสถาน[99]
00:00 [60]โมร็อกโก VS โตโก[93]
00:00 [104]จอร์แดน VS เลบานอน[149]
02:45 [15]โปแลนด์ VS สโลวีเนีย[52]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู21 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-21)
21:00 สวิตเซอร์แลนด์(U21) VS รัสเซีย(U21)
00:30 อิตาลี่(U21) VS เดนมาร์ก(U21)
02:45 ฝรั่งเศส(U21) VS อังกฤษ(U21)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู20 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-20)
00:00 เยอรมนี(U20) VS โปแลนด์(U20)
01:00 ฝรั่งเศส(U20) VS เนเธอร์แลนด์(U20)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู19 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-19)
18:00 ฝรั่งเศส(U19) VS สเปน(U19)
18:00 จอร์เจีย(U19) VS เนเธอร์แลนด์(U19)
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02:45 [9]วีลด์สโตน VS บาธ ซิตี้[13]
02:45 [12]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ VS เวลลิ่ง ยูไนเต็ด[20]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02:45 [CN-18]ครูซอน VS เวสต์ฟิลด์
02:45 [N PR-12]สตัวร์บริดจ์ VS ไวท์ฮ๊อค[CS-14]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
01:00 [6]เฮอฟอล์จ โคเก้ VS โฮโบร[2]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
18:00 มอนเตเนโกร(U19) VS โครเอเชีย(U19)
18:00 ไซปรัส(U19)(N) VS หมู่เกาะแฟโร(U19)
20:00 เซอร์เบีย(U19) VS สวีเดน(U19)
20:00 มอลต้า(U19) VS มอลโดว่า(U19)
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2016
06:30 [13]เอฟเวอร์ตัน ซีดี VS ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[1]

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 24 ตุลาคม พ.ศ.2559

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02:00 บราก้า VS ชาเวซ
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 โกเตนเบิร์ก VS AIK โซลน่า
00:00 เยอร์การ์เด้น VS ยอนโคปิ้ง
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 เอสเบิร์ก VS มิดทิลแลนด์
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 คอร์ก ซิตี้ VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 คอนยาสปอร์ VS เฟเนร์บาห์เช่
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 รุช ซอร์ซอฟ VS โคโรน่า
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:30 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก VS กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
23:30 เวเรีย เอฟซี VS พานาธิไนกอส
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
23:30 ฮาโปเอล เคอร์ยัต VS ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
01:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ VS มัคคาบี้ ไฮฟา
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30 โบโตซานี่ VS เอฟซี แอสตร้า
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
01:45 บิวรี่ VS โบลตัน
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
01:15 ไกเซอร์สเลาเทิร์น VS โบคุ่ม
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:30 อาเมียงส์ VS เรด สตาร์ 93
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 สเปเซีย VS ชิตตาเดลล่า
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 แอตวิดาเบิร์ก VS GAIS โกเตนเบิร์ก
00:00 ฮาล์มสตัด VS ซิริอุส
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:45 เซอร์เวตต์ VS เนอชาแตล ซามักซ์
โปรแกรมฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgium Division 2)
01:30 แซงต์ กิลลุส VS โรเซลาเร่
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมันรีเจนนอลลีก ตะวันตกเฉียงใต้ (GER RegS)
00:00 ซาบรุคเค่น VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น(Am)
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2016
06:30 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี VS ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:00 อเมริกา มิไนโร่ VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
07:00 อัลโดซิวี VS ซานมาร์ติน ซานฮวน
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
07:05 เฟอร์โรคาร์รีล VS อินสติทูโต เด คอลโดบา

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 17 ตุลาคม พ.ศ.2559

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02:00 [4]ลิเวอร์พูล VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[7]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
01:45 [18]ปาแลร์โม่ VS โตริโน่[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:45 [8]เออิบาร์ VS โอซาซูน่า[19]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [9]ฮัมมาร์บี้ VS เยอร์การ์เด้น[10]
00:00 [4]โกเตนเบิร์ก VS เกเฟล[15]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [14]เอสเบิร์ก VS ลิงบี้[6]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01:45 [8]เซนต์ แพตทริคส์ VS คอร์ก ซิตี้[2]
02:00 [12]ลองฟอร์ด ทาวน์ VS ดันดาล์ค[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [10]HIFK VS คูพีเอส[7]
22:30 [4]อิลเวส VS เอชเจเค เฮลซิงกิ[2]
22:30 [11]อินเตอร์ ตูร์คู VS โรวาเนียมี่[6]
22:30 [8]ลาห์ติ VS มาเรียฮามน์[1]
22:30 [9]พีเอส เคมี่ VS VPS วาซ่า[5]
22:30 [3]ไซนาโจเอน VS PK-35[12]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
22:59 [18]อันตัลยาสปอร์ VS ริเซสปอร์[17]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [11]โคโรน่า VS สลาสค์ วรอคลาวน์[14]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:30 [9]อันจิ มาคัชคาล่า VS เทเลค กรอซนี่ย์[7]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
23:30 [10]ลาริซ่า VS เออีเค เอเธนส์[7]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:00 [14]โปลิ ทิมิโซเอร่า VS เอฟซี วิโตรุล[3]
00:30 [2]ซีเอส คราอิโอว่า VS ดินาโม บูคาเรสต์[8]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
01:15 [1]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ VS ไกเซอร์สเลาเทิร์น[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:30 [8]โซโชซ์ VS ล็องส์[7]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [22]ทราปานี่ VS แตร์นาน่า[21]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [8]อาแจกซ์(เยาวชน) VS เดอ กราฟสคัป[16]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [1]ซิริอุส VS ออร์ไกร์ท[11]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 [5]คองสวิงเกอร์ VS เอ็มจอนดาเลน[6]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:45 [2]เนอชาแตล ซามักซ์ VS โวห์เลน[10]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [1]เอฟซี ไลเฟริ่ง VS แวคเกอร์ ติโรล[6]
โปรแกรมฟุตบอล อิตาลี C1B (Lega Pro1 Group B)
01:45 [11]ปาโดวา VS เรจเจียน่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ดิวิชั่น1 (India League Division1)
20:30 [7]ปูเน่ ซิตี้ VS คีราล่า แบลสเตอร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
05:00 [7]ฟลูมิเนนเซ่ VS เซาเปาโล[14]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
07:00 [16]ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ VS คิลเมส[26]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
07:30 [10]อ็องเซ่ กัลดาส VS ลา อีคูดัด[18]

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 26 กันยายน พ.ศ.2559

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
02:00 [17]เบิร์นลี่ย์ VS วัตฟอร์ด[11]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
00:00 [20]โครโตเน่ VS อตาลันต้า[19]
02:00 [17]กาญารี่ VS ซามพ์โดเรีย[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:45 [14]อลาเบส VS กรานาด้า[19]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02:00 [11]เบเลเนนส์ VS อารัวก้า[17]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [14]สตาเบ็ค VS โบโด กลิมท์[13]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [2]นอร์โคปิ้ง VS เยอร์การ์เด้น[11]
00:00 [4]โกเตนเบิร์ก VS ออสเตอร์ซุนด์[9]
00:00 [13]ซันด์สวาลล์ VS ฮัคเค่น[5]
00:00 [7]โอเรโบร VS เกเฟล[15]
00:00 [16]ฟัลเค่นเบิร์ก VS ฮัมมาร์บี้[10]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [13]ซิลเคบอร์ก VS อัลบอร์ก[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [11]อินเตอร์ ตูร์คู VS VPS วาซ่า[7]
22:30 [8]ลาห์ติ VS HIFK[10]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [16]อดาน่าสปอร์ VS อลันยาสปอร์[8]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [15]ปิแอส กลิวิส VS สลาสค์ วรอคลาวน์[13]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
21:00 [4]อัมคาร์ เพิร์ม VS ครีลย่า โซเวียตอฟ[16]
23:30 [13]รูบิน คาซาน VS ทอมสค์[12]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
23:30 [4]เออีเค เอเธนส์ VS อิราคลิส[14]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
00:30 [3]มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า VS มัคคาบี้ ไฮฟา[6]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:00 [11]CFR คลูจ์ VS มีแตน มีดิแอช[8]
00:30 [12]เอฟซี แอสตร้า VS โปลิเทคนิก้า อายซี่[7]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
01:15 [5]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน VS ซังค์ เพาลี[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:30 [3]แบรสต์ VS แร็งส์[2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [21]เปรูจา VS สปอล[15]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [6]อาแจกซ์(เยาวชน) VS เอฟซี ออสส์[16]
01:00 [2]พีเอสวี(เยาวชน)(N) VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[13]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [11]ไอเค ฟรีจ VS วาลเบิร์ก เอฟซี[5]
00:00 [1]ซิริอุส VS แอตวิดาเบิร์ก[8]
00:00 [13]ซีเรียนสก้า VS แองเจิ้ลโฮลม์[16]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:45 [5]วินเตอร์ทูร์ VS เซอร์เวตต์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
22:59 [12]มานิซาสปอร์ VS กัซเทป[7]
22:59 [15]อัลตินอร์ดู VS มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์[1]
22:59 [13]กาเซียนเทปสปอร์ VS ชีวาสสปอร์[14]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
06:00 [15]เปซานดู VS บรากันติโน้[17]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:00 [29]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ VS กิมนาเซีย ลา พลาต้า[11]
07:15 [24]ซานมาร์ติน ซานฮวน VS โคลอน[8]

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 19 กันยายน พ.ศ.2559

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01.45 [9]อลาเบส VS ลา คอรุนญ่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00.00 [6]ฮัคเค่น VS โกเตนเบิร์ก[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00.00 [8]ลิงบี้ VS อัลบอร์ก[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01.45 [7]โบฮีเมี่ยนส์ VS เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน)[11]
02.00 [10]ฟินน์ ฮาร์ปส์ VS คอร์ก ซิตี้[2]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
22.00 [1]ซลิน VS สปาร์ตาปราก[2]
23.30 [10]สลาเวีย ปราก VS สโลวาน ลิเบอเรช[14]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22.59 [6]อาร์ก้า กดิเนีย VS คราโคเวีย คราคอฟ[12]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23.30 [3]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก VS รูบิน คาซาน[10]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
23.30 [15]แอสเตราส VS พีเอโอเค ซาโลนิก้า[6]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
00.45 [6]มัคคาบี้ ไฮฟา VS ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[1]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00.30 [11]เอฟซี แอสตร้า VS มีแตน มีดิแอช[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
23.45 [3]เบรย์ดาบลิค VS เวสต์มานเนียยาร์[10]
02.15 [12]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค VS ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[9]
03.00 [7]เซนจาร์นาน VS อัคราเนส[6]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
02.00 [3]เบนฟิก้า VS บราก้า[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01.30 [2]สตารส์บูร์ก VS เรด สตาร์ 93 [15]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01.30 [8]เชเซน่า VS ซาแลร์นิตาน่า[18]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.00 [2]ฮาล์มสตัด VS ออร์ไกร์ท[11]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00.00 [10]เฟรดริกซ์สตรัด VS สตรอมเมน[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22.30 [1]จีวาสคีล่า VS ยาโร่[4]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์เอเชีย รุ่นอายุไม่เกิน19ปี (AFF U19 Championship)
16.00 สิงคโปร์(U19)(N) VS ติมอร์-เลสเต(U19)
19.00 เวียดนาม(U19) VS มาเลเซีย(U19)

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 5 กันยายน พ.ศ.2559

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล บอลโลก โซนยุโรป (World Cup Europe Zone)
22:59 [118]จอร์เจีย VS ออสเตรีย[22]
01:45 [11]เวลส์ VS มอลโดว่า[165]
01:45 [47]เซอร์เบีย VS ไอร์แลนด์[31]
01:45 [37]แอลเบเนีย VS มาซิโดเนีย[138]
01:45 [76]อิสราเอล VS อิตาลี่[10]
01:45 [15]โครเอเชีย VS ตุรกี[19]
01:45 [30]ยูเครน VS ไอซ์แลนด์[23]
01:45 [61]ฟินแลนด์ VS โคโซโว[209]
01:45 [8]สเปน VS ลิกเตนสไตน์[182]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
20:30 ไซปรัส(U21) VS สโลวาเกีย(U21)
23:45 สวีเดน(U21) VS สเปน(U21)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
19:30 [149]เลบานอน VS อัฟกานิสถาน[150]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู23 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-23)
22:59 เอสโตเนีย(U23) VS ยูเครน(U23)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู19 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-19)
21:30 ลัตเวีย(U19) VS รัสเซีย(U19)
22:00 กรีซ(U19) VS สกอตแลนด์(U19)
22:59 เยอรมนี(U19) VS เนเธอร์แลนด์(U19)
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ (Denmark Cup)
23:30 [1]โรลแลนด์ ฟอลสเตอร์ VS นาเอสเวด[3]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
01:45 [7]เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ VS เอ็บบ์สฟลีต[9]
01:45 [10]วีลด์สโตน VS เวสตัน ซูปเปอร์ มารี[14]
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมันรีเจนนอลลีก ตะวันตก (GER RegW)
01:15 [6]วัปเปอร์ทาเลอร์ VS อาเค่น[5]
โปรแกรมฟุตบอล เยอรมันรีเจนนอลลีก ตะวันตกเฉียงใต้ (GER RegS)
00:00 [13]น็อตตินเก้น VS สตุ๊ตการ์ต(Am)[16]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
07:00 [8]เดปอร์ติโบ ปาสโต้ VS มิลเลียนนาริออส[6]

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 29 สิงหาคม พ.ศ.2559

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
22:59 [3]ซลิน VS คาร์วีน่า[6]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
01:00 [14]ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา VS ฮาโปเอล แอชเคลอน[2]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01:00 [8]โบโตซานี่ VS ทาลกู มูเลส[13]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ (England Conference)
21:00 [11]บอร์เรแฮม VS เมดสโตน ยูไนเต็ด[18]
21:00 [21]เบรนทรี ทาวน์ VS ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[19]
21:00 [17]บรอมลี่ย์ VS อีสต์ไลก์[13]
21:00 [6]โดเวอร์ แอทเลติก VS อัลเดอร์ชอต[7]
21:00 [3]ฟอเรสต์กรีน VS เซาธ์ปอร์ท[22]
21:00 [4]ลินคอล์น ซิตี้ VS เกทส์เฮด[5]
21:00 [20]นอร์ท เฟอร์ริบาย VS บาร์โรว์[10]
21:00 [8]โซลิฮัลล์ มอร์ VS แม็คเคิ่ลสฟิลด์[12]
21:00 [9]ซัตตั้น ยูไนเต็ด VS ดาเกนแน่ม[2]
21:00 [23]วอคกิ้ง VS เชสเตอร์[16]
21:00 [15]เร็กซ์แฮม VS ยอร์ค ซิตี้[14]
23:30 [1]ทรานเมียร์ โรเวอร์ VS กุยเซลีย์[24]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
21:00 [11]อัลเฟรตัน ทาวน์ VS แทมเวิร์ธ[10]
21:00 [18]แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู VS AFC ฟลายดี้[1]
21:00 [7]ชอว์เลย์ VS สเตลีย์ บริดจ์[20]
21:00 [22]นูเนียตัน ทาวน์ VS เทลฟอร์ด[15]
21:00 [12]สต็อคพอร์ท VS วอร์เซสเตอร์ ซิตี้[21]
21:00 [14]แมนเชสเตอร์ เอฟซี VS ดาร์ลิงตัน[4]
21:00 [9]กลูเซสเตอร์ ซิตี้ VS บอสตัน ยูไนเต็ด[16]
21:00 [5]ฮาลิแฟกซ์ VS ฮาโรเกต ทาวน์[2]
21:00 [6]คิดเดอร์มินส์เตอร์ VS อัลทริงแคม[19]
21:00 [13]ครูซอน VS ซอลฟอร์ดซิตี[3]
21:00 [17]เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ VS แบล็คเลย์ ทาวน์[8]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
21:00 [18]ไวท์ฮ็อค VS คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส[22]
21:00 [16]บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด VS วีลด์สโตน[10]
21:00 [8]เวสตัน ซูปเปอร์ มารี VS เซนท์ อัลแบน ซิตี้[3]
21:00 [12]อิสท์ เทอร์ร็อค ยูไนเต็ด VS อีสต์บอร์น[7]
21:00 [6]เอ็บบ์สฟลีต VS มาร์เก็ท[17]
21:00 [2]แฮมตัน & ลิชมอนด์ VS ดาร์ทฟอร์ด[11]
21:00 [9]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ VS เฮมเมล เฮมสเทด ทาวน์[19]
21:00 [1]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด VS ทรูโร ซิตี้[15]
21:00 [20]อ็อกฟอร์ด ซิติ้ VS โกสปอร์ท โบร็อค[14]
21:00 [4]พูเล่ ทาวน์ VS บาธ ซิตี้[5]
21:00 [21]เวลลิ่ง ยูไนเต็ด VS เชล์มสฟอร์ด ซิตี้[13]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
01:15 [17]ไกเซอร์สเลาเทิร์น VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:30 [7]โซโชซ์ VS แบรสต์[1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [5]เชเซน่า VS เปรูจา[10]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
22:00 [19]สปอร์ติ้ง ซีพี บี VS วิเซล่า[12]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [8]วาร์นาโม่ VS ฮาล์มสตัด[2]
00:00 [16]ลุงสกิล VS เอเอฟซี ยูไนเต็ด[4]
00:00 [1]ซิริอุส VS โกเตนเบิร์ก[5]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 [13]เฟรดริกซ์สตรัด VS Jerv[3]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:45 [3]เนอชาแตล ซามักซ์ VS อารัว[2]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
00:00 [7]โฮโบร VS เวนด์ซิสเซล[10]
00:00 [11]โรสกิลด์ VS เฮอฟอล์จ โคเก้[5]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
06:00 [9]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ VS โบตาโฟโก้[13]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:00 [13]อัลโดซิวี VS โคลอน[23]
07:15 [15]เทมเปอร์เลย์ VS ปาโตรนาโต้ ปาราน่า[14]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
00:30 [19]เด ซาน หลุยส์ VS กิมนาเซีย จูจุย[9]
07:05 [15]ครูเซโร่ เดล นอร์เต้ VS นูเอว่า ชิคาโก้[13]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี พรีเมียร์ลีก (Chile Primera División)
05:30 [14]เอฟเวอร์ตัน ซีดี VS ปาเลสติโน่[10]

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 22 สิงหาคม พ.ศ.2559

Spread the love
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
01:00 [6]เซลต้า บีโก้ VS เลกาเนส[D2-2]
03:00 [12]บาเลนเซีย VS ลาส พัลมาส[11]
โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน (Germany Cup)
23:30 [Reg-6]คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค VS ฮันโนเวอร์ 96[D2-1]
23:30 [D3-14]ซวิคเคาว์ VS ฮัมบูร์ก[D1-10]
23:30 [D3-16]พาเดอร์บอร์น VS แซนด์เฮาเซ่น[D2-16]
01:45 [Reg-18]ไอน์ทรัค เทรียร์ VS โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[D1-2]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [2]มัลโม่ VS ยอนโคปิ้ง[12]
00:00 [7]เอล์ฟบอร์ก VS ซันด์สวาลล์[11]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [14]เอสเบิร์ก VS โอเดนเซ่[8]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
01:45 [6]กาลาตาซาราย VS คาราบุคสปอร์[D2-2]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [13]โคโรน่า VS วิสล่า คราคอฟ[16]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:30 [12]อาร์เซน่อล ตูล่า VS กาโซวิค โอเรนเบิร์ก[15]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
00:45 [3]มัคคาบี้ ไฮฟา VS ฮาโปเอล เทล อาวีฟ[2]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:30 [9]มีแตน มีดิแอช VS โบโตซานี่[8]
01:00 [14]โปลิ ทิมิโซอาร่า VS ซีเอส คราอิโอว่า[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
01:00 [1]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ VS เซนจาร์นาน[3]
01:00 [11]ฟีลเคียร์ VS อัคราเนส[7]
01:00 [8]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค VS เวสต์มานเนียยาร์[10]
03:00 [12]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค VS วาลูร์ เรย์ยาวิค[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League 2)
01:30 [12]แร็งส์ VS เรด สตาร์ 93 [18]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
01:00 [7]เรอัล ซาราโกซ่า VS เรอัล มูร์เซีย[D3-1]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01:00 [14]เดน บอสช์ VS โวเลนดัม[3]
01:00 [8]มาสทริสช์ VS เอฟซี ออสส์[9]
01:00 [16]ดอร์เดรชท์ VS เอ็นเอซี เบรด้า[7]
01:00 [2]อาแจกซ์(เยาวชน) VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[5]
01:00 [15]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น VS อาชิเลส[12]
01:00 [20]อูเทร็คท์(เยาวชน) VS RKC วาลไวก์[13]
01:00 [11]เอ็มเมน VS อัลเมเร่ ซิตี้[18]
01:00 [19]เทลสตาร์ VS เฮลมอนด์ สปอร์ต[17]
01:00 [1]วีวีวี เวนโล VS พีเอสวี(เยาวชน)[4]
01:00 [10]คัมบูร์ VS เดอ กราฟสคัป[6]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [2]ฮาล์มสตัด VS วาลเบิร์ก เอฟซี[9]
00:00 [12]ออร์ไกร์ท VS ลุงสกิล[15]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 [7]เอ็มจอนดาเลน VS ซานเดฟยอร์ด[3]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:45 [2]เอฟซี ซูริค VS เนอชาแตล ซามักซ์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [8]ค็อตก้า VS จีวาสคีล่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
01:45 [5]บาลิเคซิสปอร์ VS เอสคิเซไฮสปอร์[D1-17]
โปรแกรมฟุตบอล ปารากวัย พรีเมียร์ลีก (Paraguay Premier Division)
06:10 [3]โซล เดอ อเมริกา VS รูบิโอ นู อะซุนซิออง[5]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
06:00 [6]โครินเธียนส์ VS วิตอเรีย BA [16]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Cup)
07:10 [D2-13]ซานต้า มารีน่า VS โบค่า จูเนียร์ส[D1-17]

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 8 สิงหาคม พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 8 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
01.30 [D2-15]อัสโคลี่ VS เลชเช่[D3-3]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ลีก คัพ (League of Ireland Cup)
01.45 [4]แชมร็อค โรเวอร์ส VS เซนต์ แพตทริคส์[7]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00.00 [14]เยอร์การ์เด้น VS โกเตนเบิร์ก[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00.00 [14]เอสเบิร์ก VS อาร์ฮุส[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
01.45 [2]คอร์ก ซิตี้ VS สลิโก โรเวอร์ส[6]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
22.59 [9]สลาเวีย ปราก VS ซลิน[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22.59 [12]รุช ซอร์ซอฟ VS วิสล่า พล็อค[10]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23.30 [2]คราซ์โนดาร์ FK VS เทเลค กรอซนี่ย์[4]
23.30 [1]สปาร์ตัก มอสโก VS ครีลย่า โซเวียตอฟ[13]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01.00 [12]CFR คลูจ์ VS ดินาโม บูคาเรสต์[1]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
01.00 [6]โลโคโมติว่า ซาเกร็บ VS โอซีเยค[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
02.15 [12]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค VS เซนจาร์นาน[2]
02.15 [7]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค VS เบรย์ดาบลิค[4]
02.15 [1]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ VS เคอาร์ เรย์ยาวิค[9]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
01.45 [11]เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ VS มาร์เกท[7]
01.45 [9]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ VS อ็อกฟอร์ด ซิติ้[6]
01.45 [10]วีลด์สโตน เอฟซี VS เซนต์อัลบัน ซิตี้[5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
01.15 [D1-17]สตุ๊ตการ์ต VS ซังค์ เพาลี[4]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
01.00 [11]พีเอสวี(เยาวชน) VS เดน บอสช์[17]
01.00 [18]RKC วาลไวก์ VS เทลสตาร์[12]
01.00 [9]อาแจกซ์(เยาวชน) VS เอ็มเมน[7]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.00 [9]แอตวิดาเบิร์ก VS ออร์ไกร์ท[10]
00.00 [2]ฮาล์มสตัด VS ไอเค ฟรีจ[11]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00.00 [9]ซานด์เนส VS ซานเดฟยอร์ด[2]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00.45 [4]อารัว VS เซอร์เวตต์[8]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
06.00 [6]อัตเลติโก มิไนโร่ VS ชาเปโคเอนเซ่[10]
07.00 [4]โครินเธียนส์(N) VS ครูไซโร่[19]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Cup)
06.10 [6]อินดิเพนเดนเต้(N) VS เดเฟนซา จัสติเชีย[8]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
16.00 [C9]พานทอง เอฟซี VS นครสวรรค์ เอฟซี[C8]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 8 สิงหาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 8 สิงหาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 25 กรกฎาคม พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 25 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ (International Champions Cup 2016)
18.30 [4]แมนฯ ซิตี้(N) VS แมนฯ ยูไนเต็ด[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00.00 [13]เยอร์การ์เด้น VS ซันด์สวาลล์[8]
00.00 [7]เอล์ฟส์บอร์ก VS ออสเตอร์ซุนด์[9]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22.30 [2]มาเรียฮามน์ VS อินเตอร์ ตูร์คู[10]
22.30 [4]VPS วาซ่า VS คูพีเอส[5]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22.59 [15]โกลนิค เลชน่า VS เลเชีย กอเดนซ์[14]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01.00 [11]ราปิด บูคาเรสต์ VS โบโตซานี่[5]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
03.00 [7]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค VS เคอาร์ เรย์ยาวิค[10]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ (Scotland League Cup)
01.45 [CH-1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส VS สแตรนแรร์[L1-4]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00.30 [11]โกเตนเบิร์ก VS วาลเบิร์ก เอฟซี[6]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00.45 [D1-10]เอฟซี ซูริค VS วินเตอร์ทูร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22.30 [3]เอซี โอลู VS ฮาก้า[7]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
01.00 [L2-6]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS คริสตัล พาเลซ[PR-15]
01.45 [L2-18]เชลแน่ม ทาวน์ VS บริสตอล ซิตี้[LCH-18]
โปรแกรมฟุตบอล ปารากวัย พรีเมียร์ลีก (Paraguay Premier Division)
04.00 [9]เจเนรัล กาบาเยโร่ VS รูบิโอ นู อะซุนซิออง[7]
06.10 [3]นาซิอองนาล อซุนซิยง VS สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[12]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
06.00 [6]ฟลาเมงโก(N) VS อเมริกา มิไนโร่[20]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 25 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 25 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 18 กรกฎาคม พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 18 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [13]ยอนโคปิ้ง VS เยอร์การ์เด้น[12]
00:00 [16]เกเฟล VS คัลมาร์[11]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [3]มิดทิลแลนด์ VS แรนเดอร์ส[6]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [11]HIFK VS VPS วาซ่า[6]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
22:59 [14]เนียเชียซ่า VS อาร์ก้า กดิเนีย[D2-1]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
03:00 [10]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค VS ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[12]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22:00 [D1-3]คอนยาสปอร์ VS เลคห์วิย่า[D1-4]
22:00 [D2-6]SKA รอสตอฟ VS ไฮน์เดนเฮลม์[D2-11]
22:59 [D2-13]แซนด์เฮาเซ่น VS เอาก์สบวร์ก[D1-12]
01.00 [D1-10]เรอัล เบติส VS เรอัล บาลอมเปดิคา[D3-11]
01:00 [D1-9]อินเตอร์ ซาเปรซิค VS อัล นาเซอร์[PR-8]
01:30 [D1-2]สปอร์ติ้ง ลิสบอน(N) VS พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[D1-1]
01:30 [S PR-10]เมอร์ธีร์ ทาว์น VS เยโอวิล ทาวน์[L2-20]
01:45 [PR-2]คอร์ก ซิตี้ VS วูล์ฟแฮมป์ตัน[LCH-14]
01:45 [N PR-6]สตัวร์บริดจ์ VS คิดเดอร์มินสเตอร์[Conf-23]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
06:00 [11]อัตเลติโก้ มิไนโร่ VS กอริติบ้า[17]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
06:00 [1]เอ็นบิกาโด เอฟซี VS ปาตริโอตาส เอฟซี[7]
08:00 [20]โบญาก้า ซิโค VS จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา[8]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์เอเชีย รุ่นอายุไม่เกิน19ปี (AFF U19 Championship)
17:00 เนเธอร์แลนด์(U19)(N) VS ฝรั่งเศส(U19)
17:00 อังกฤษ(U19)(N) VS โครเอเชีย(U19)
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 18 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 18 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 11 กรกฎาคม พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 11 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [1]มัลโม่ VS โอเรโบร[4]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
00:30 [8]วาลูร์ เรย์ยาวิค VS เวสต์มานเนียยาร์[6]
02:15 [5]เซนจาร์นาน VS ฟจอลเนอร์[2]
03:00 [11]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค VS ฟีลเคียร์[12]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 [10]เรนเฮล์ม VS ซานเดฟยอร์ด[2]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [7]อีคีนาส VS ค็อตก้า[9]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
17:00 เยอรมนี(U19) VS อิตาลี่(U19)
00:00 โปรตุเกส(U19)(N) VS ออสเตรีย(U19)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (หญิง) (WOMAN INTERNATIONAL FRIENDLY)
19:15 [86]มาเลเซีย(W) VS สิงคโปร์(W)[103]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
15:30 [D1-1]ซีเอสเคเอ มอสโก(N) VS เอฟซี อูฟา[D1-12]
00:00 [D1-7]โกรนิงเก้น VS ควีนส์ปาร์ค[LCH-12]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี คัพ 2016
06:30 [D2-14]ซานติเอโก มอร์นิ่ง VS ยูนิเวอร์ซิแดต[D1-1]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
06:00 [15]ครูไซโร่ VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[10]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 11 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 11 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 4 กรกฎาคม พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 4 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
00:00 [6]สตรอมก็อดเซ็ท VS อาเลซุนด์[12]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [10]อินเตอร์ ตูร์คู VS VPS วาซ่า[9]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland cup)
02:15 [11]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค VS ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[1]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22:00 [D1-1]มัลโม่ VS อาร์ฮุส[SASL-10]
00:00 [D1-10]เยอร์การ์เด้น VS โกรนิงเก้น[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล บราซิล เซเรีย เอ (Brazil Serie A)
06:00 [18]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ VS พัลไมรัส[1]
โปรแกรมฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
08:00 [1]โคโลราโด้ ราปิดส์ VS พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[10]
08:00 [2]เอฟซี ดัลลัส VS ออร์แลนโด้ ซิตี้[14]
09.30 [8]แอลเอ กาแลกซี่ VS แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[7]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 4 กรกฎาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 4 กรกฎาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 13 มิถุนายน พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 13 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 รอบคัดเลือก (EURO2016)
20:00 [6]สเปน(N) VS สาธารณรัฐเช็ก[30]
22:59 [35]สวีเดน(N) VS ไอร์แลนด์[33]
02:00 [2]เบลเยี่ยม(N) VS อิตาลี่[12]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:59 ซวาซิแลนด์ VS เซเชลส์
01:30 มาดากัสการ์ VS ซิมบับเว
โปรแกรมฟุตบอล โคปาอเมริกา แข่งที่สหรัฐ (Copa America 2016)
07:00 [C1][16]เม็กซิโก(N) VS เวเนซุเอล่า[77][C2]
09:00 [C3][9]อุรุกวัย(N) VS จาเมก้า[46][C4]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 13 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 13 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 6 มิถุนายน พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 6 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
15:30 [161]พม่า VS ฮ่องกง[143]
22:59 [28]โปแลนด์ VS ลิธัวเนีย[127]
00:00 [19]ยูเครน VS มอลโดว่า[159]
01:45 [12]อิตาลี่ VS ฟินแลนด์[67]
02:30 [34]ไอซ์แลนด์ VS ลิกเตนสไตน์[168]
02:30 [39]อิหร่าน VS คีร์กีซสถาน[111]
โปรแกรมฟุตบอล เอเชียน คัพ 2015 (Asian Cup 2015)
21:00 [177]ติมอร์-เลสเต VS มาเลเซีย[173]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
22:00 [12]อัสซีริสก้า VS โกเตนเบิร์ก[8]
22:00 [2]ฮาล์มสตัด VS ซีเรียนสก้า[16]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 [10]Jerv VS เฟรดริกซ์สตรัด[15]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู23 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-23)
13:30 ฮอนดูรัส(U23) VS ไนจีเรีย(U23)
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร ยู21 (INTERNATIONAL FRIENDLY U-21)
22:30 บัลแกเรีย(U21) VS นอร์เวย์(U21)
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Woman)
22:59 [60]ตุรกี(W) VS ฮังการี่(W)[40]
22:59 [80]เอสโตเนีย(W) VS บอสเนีย(W)[62]
00:00 [25]ออสเตรีย(W) VS อิสราเอล(W)[55]
00:30 [53]โครเอเชีย(W) VS รัสเซีย(W)[22]
โปรแกรมฟุตบอล โคปาอเมริกา แข่งที่สหรัฐ (Copa America 2016)
06:00 [56]ปานามา(N) VS โบลิเวีย[82]
09:00 [1]อาร์เจนติน่า(N) VS ชิลี[5]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 6 มิถุนายน พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 6 มิถุนายน พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 30 พฤษภาคม พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 30 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
00:00 [168]แกมเบีย VS แซมเบีย[78]
00:30 [36]สวีเดน VS สโลวีเนีย[61]
02:00 [21]ฝรั่งเศส VS แคเมอรูน[63]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
02:15 [12]ฟีลเคียร์ VS ฟจอลเนอร์[5]
02:15 [2]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ VS ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[4]
03:00 [1]เซนจาร์นาน VS เบรย์ดาบลิค[7]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
21:00 [7]วิมเบิลดัน(N) VS พลีมัธ[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [7]แอตวิดาเบิร์ก VS วาร์นาโม่[5]
00:30 [10]ออร์ไกร์ท VS ฮาล์มสตัด[2]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 [11]เอ็มจอนดาเลน VS รัวฟอส[12]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
07:05 [15]เอสตูเดียนเตส VS ชาคาริตา จูเนียร์ส[3]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 30 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 30 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 23 พฤษภาคม พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 23 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
08:30 [46]เปรู VS ตรินิแดดและโตเบโก[53]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [3]มัลโม่ VS ฟัลเค่นเบิร์ก[16]
00:00 [15]เกเฟล VS AIK โซลน่า[5]
00:00 [7]โกเตนเบิร์ก VS ฮัมมาร์บี้[14]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [4]บรอนด์บี้ VS วีบรอก[10]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
22:15 [4]พานิโอนิออส VS พีเอโอเค ซาโลนิก้า[3]
00:30 [1]พานาธิไนกอส VS เออีเค เอเธนส์[2]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
03:00 [1]เซนจาร์นาน VS ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ตูลอน ทัวร์นาเม้นท์ ที่ฝรั่งเศษ (Toulon Tournament 2016 In France)
22:15 ญี่ปุ่น(U23)(N) VS โปรตุเกส(U20)
00:45 อังกฤษ(U21)(N) VS กินี(U23)
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน เพลย์ออฟเลื่อนชั้น-ตกชั้น (German Bundesliga 2)
01:30 [D2-3]เนิร์นแบร์ก VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต[D1-16]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [9]แอตวิดาเบิร์ก VS AFC ยูไนเต็ด[3]
00:30 [2]ฮาล์มสตัด VS ดัลคุลด์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [6]อีคีนาส VS GrIFK[5]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
22:59 [3]อลันยาสปอร์ VS บาลิเคซิสปอร์[5]
01:30 [4]อดาน่า VS อลาซิกสปอร์[6]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
01:45 ยูซี ดับลิน VS โบฮีเมี่ยนส์
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:00 [26]เบลกราโน่ VS โรซาริโอ เซ็นทรัล[16]
07:15 [13]กิมนาเซีย VS โคลอน[20]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า ดิวิชั่น 2 (Argentine Primera B Nacional)
07:05 [11]เฟอร์โรคาร์รีล VS นูอีว่า ชิคาโก้[14]
โปรแกรมฟุตบอล ไทยดิวิชั่น2 (Thai Division 2)
17.00 [G7]เกร็กคูทัพฟ้า ปทุมธานี VS ม. นอร์ทกรุงเทพ[G8]
18.00 [G9]โดม เอฟซี VS มหาวิทยาลัยรังสิต[G10]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 23 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 23 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 16 พฤษภาคม พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 16 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
01:45 [3]ไบรท์ตัน VS เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[6]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
20:30 [14]อาเลซุนด์ VS สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[16]
20:30 [12]ทรอมโซ่ VS โบโด กลิมท์[13]
22:59 [3]ออด เกรนแลนด์ VS โมลด์[2]
22:59 [1]โรเซนบอร์ก VS ลีลล์สตรอม[7]
22:59 [6]เอสเค บรานน์ VS สตาเบ็ค[15]
22:59 [11]วาเลเรนก้า VS เฮาเกซุนด์[4]
22:59 [8]ไวกิ้ง เอฟเค VS ซองน์ดาล[10]
01:00 [5]สตรอมก็อดเซ็ท VS ชาร์ปบอร์ก 08 [9]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [11]AIK โซลน่า VS เยอร์การ์เด้น[10]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
18:00 [8]วีบรอก VS แรนเดอร์ส[7]
21:00 [1]เอฟซี โคเปนเฮเก้น VS นอร์ดเจลแลนด์[9]
22:59 [11]เอสเบิร์ก VS บรอนด์บี้[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
21:00 [7]เซนต์ กัลเลน VS เอฟซี ซูริค[10]
21:00 [5]ลูเซิร์น VS บาเซิ่ล[1]
21:00 [6]เอฟซี ธูน VS เอฟซี ซิยง[4]
21:00 [9]ลูกาโน่ VS ยัง บอยส์[2]
21:00 [3]กราสฮ็อปเปอร์ VS วาดุซ[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:30 [2]เฮลซิงกิ VS อินเตอร์ ตูร์คู[9]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
21:00 [11]อัมคาร์ เพิร์ม VS เอฟซี อูฟา[14]
23:30 [1]ซีเอสเคเอ มอสโก VS คราซ์โนดาร์[4]
23:30 [2]เอฟเค รอสตอฟ VS อูราล[8]
23:30 [16]คูบาน คราซ์โนดาร์ VS ดินาโม มอสโก[12]
23:30 [5]สปาร์ตัก มอสโก VS เทเลค กรอซนี่ย์[7]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:00 [6]ปิโตรลูล โปรเอสติ VS โปลี ทิมิโซอาร่า[8]
00:30 [5]โบโตซานี่ VS ยูนิเวอร์ซิตาเตีย[3]
โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ เป๊ปซี่ พรีเมียร์ (Iceland Pepsi Premier League)
00:00 [12]ฟีลเคียร์ VS เวสต์มานเนียยาร์[7]
02:15 [3]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ VS ฟจอลเนอร์[4]
03:00 [2]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค VS อัคราเนส[9]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
17:30 [D1-17]เดอ กราฟสคัป VS มาสทริสช์[D2-10]
19:30 [D2-3]เอ็นเอซี เบรด้า VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[D2-4]
19:30 [D2-2]วีวีวี เวนโล VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[D2-5]
21:45 [D1-16]วิลเล่ม ทเว VS อัลเมเร่ ซิตี้[D2-8]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:30 [2]ฮาล์มสตัด VS ลุงสกิล[9]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
20:00 [6]ซานด์เนส VS Jerv[10]
20:00 [12]ไบรน์ VS ออสโล[13]
20:00 [1]เลวานเจอร์ VS เรนเฮล์ม[8]
20:00 [2]ซานเดฟยอร์ด VS อาซาเน่ ฟุตบอล[4]
22:59 [15]เฟรดริกซ์สตรัด VS รัวฟอส[11]
22:59 [3]คริสเตียนซุนด์ VS โฮดด์[14]
22:59 [16]อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า VS เอ็มจอนดาเลน[9]
22:59 [7]สตรอมเมน VS คองสวิงเกอร์[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
22:59 [10]เลอ มอนท์ ลอแซนเน่ VS วิล 1900 [2]
22:59 [3]อารัว VS เคียสโซ[8]
22:59 [5]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น VS โวห์เลน[7]
00.45 [4]เนอชาแตล ซามักซ์ VS ลัวซานนี สปอร์ท[1]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
18:45 [11]นาเอสเวด VS เวเจิล[4]
18:45 [6]เฟรเดอริเซีย VS ซิลเคบอร์ก[3]
18:45 [7]เฮอฟอล์จ โคเก้ VS เอฟซี เฮลซิงกอร์[8]
18:45 [10]สคีฟซ์ IK VS ลิงบี้[1]
18:45 [5]เวนด์ซิลเซล VS โรสกิลด์[9]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30 [6]อีคีนาส VS ฮาก้า[3]
22:30 [2]จีวาสคีล่า VS ยาโร[8]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 16 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 16 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 9 พฤษภาคม พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 9 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02:00 [8]เอสโตริล VS อารัวก้า[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [7]โอเรโบร VS ฮัมมาร์บี้[12]
00:00 [6]ซันด์สวาลล์ VS ฟัลเค่นเบิร์ก[16]
00:00 [10]โกเตนเบิร์ก VS เยอร์การ์เด้น[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
00:00 [5]บรอนด์บี้ VS นอร์ดเจลแลนด์[9]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ พรีเมียร์ (Finnish Premier : Veikkausliiga)
22:00 [7]HIFK VS โรวาเนียมี่[3]
22:00 [6]อินเตอร์ ตูร์คู VS มาเรียฮามน์[2]
22:00 [9]ลาห์ติ VS ไซนาโจเอน[12]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [3]คอนยาสปอร์ VS คาซิมปาซ่า[8]
00:00 [4]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค VS เฟเนร์บาห์เช่[2]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
00:30 [8]โปลี ทิมิโซอาร่า VS ยูนิเวอร์ซิตาเตีย[2]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
01:30 [8]สเปเซีย VS เบรสชา[11]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (Norway Adeccoligaen)
00:00 [5]ซานเดฟยอร์ด VS เอ็มจอนดาเลน[14]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
00:45 [4]อารัว VS ลัวซานนี สปอร์ท[1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
22:59 [15]ทับซอน คาราเดน VS เดนิซลิสปอร์[16]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
23:30 [5]ออสเตรีย ลัสเตนัว VS แวคเกอร์ ติโรล[3]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:00 [27]โอลิมโป บาเฮีย VS บานฟิลด์[26]
07:15 [28]ซาร์เมียนโต้ จูนิน VS ปาโตรนาโต้[18]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 9 พฤษภาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 9 พฤษภาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 28 มีนาคม พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 28 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
22:00 [201]อันดอร์รา VS มอลโดว่า[156]
00:00 [163]ลิกเตนสไตน์ VS หมู่เกาะแฟโร[93]
01:00 [27]ยูเครน VS เวลส์[17]
01:45 [28]ไอร์แลนด์เหนือ VS สโลวีเนีย[54]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
20:30 กรีซ(U21) VS อิสราเอล(U21)
22:59 สโลวีเนีย(U21) VS ไอร์แลนด์(U21)
22:59 โครเอเชีย(U21) VS เอสโตเนีย(U21)
22:00 เบลเยี่ยม(U21) VS มอนเตเนโกร(U21)
01:00 แอลเบเนีย(U21) VS ฮังการี่(U21)
02:00 ฝรั่งเศส(U21) VS มาซิโดเนีย(U21)
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
19:30 [2]วีแกน แอธเลติก VS โรชเดล[8]
21:00 [16]บิวรี่ VS จิลลิ่งแฮม[4]
21:00 [24]ครูว์ VS แบรดฟอร์ด[6]
21:00 [22]ดอนคาสเตอร์ VS แบล็คพูล[20]
21:00 [21]โอลด์แฮม VS เชสเตอร์ฟิลด์[18]
21:00 [10]พอร์ทเวล VS บาร์นสลีย์[7]
21:00 [13]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด VS สวินดอน[15]
01:45 [5]มิลล์วอลล์ VS เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
18:45 [9]วิมเบิลดัน VS พอร์ทสมัธ[6]
21:00 [15]บาร์เน็ต VS ลูตัน ทาวน์[12]
21:00 [11]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด VS อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[2]
21:00 [10]คาร์ไลส์ VS บริสตอล โรเวอร์ส[3]
21:00 [16]คราวเลย์ VS เอ็กเซเตอร์[13]
21:00 [8]เลย์ตัน โอเรียนท์ VS ฮาร์ทลี่พูล[21]
21:00 [14]แมนส์ฟิลด์ VS นอร์ทแธมป์ตัน[1]
21:00 [17]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ VS แอคคริงตัน[5]
21:00 [19]น็อตต์สเคาน์ตี้ VS วีคอมบ์[7]
21:00 [4]พลีมัธ VS ยอร์ค ซิตี้[23]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 28 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 28 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 21 มีนาคม พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 21 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00.30 [7]เจียนนิน่า VS พานิโอนิออส[5]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22.59 [1]CFR คลูจ์ VS ปิโตรลูล โปรเอสติ[8]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02.45 [15]วีลด์สโตน VS ซัตตั้น ยูไนเต็ด[3]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
02.15 [2]ไฟร์บวร์ก VS คาร์ลสรูห์[10]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02.30 [6]แกลร์กมงต์ ฟุต VS เรด สตาร์ 93 [5]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02.30 [12]อเวลลิโน่ VS แตร์นาน่า[14]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01.45 [7]โวห์เลน VS เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[10]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ดิวิชั่น2(Greece Division2)
20.00 [2]เคอร์คีย์ร่า VS ซาคินทอส[12]
22.59 [5]ลาเมีย VS อโกรติกอส[14]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05.00 [2]โรซาริโอ้ เซ็นทรัล VS ซาร์เมียนโต้ จูนิน[27]
07.15 [29]แอดเตริโค ราแฟล่า VS ราซิ่ง คลับ[14]
07.15 [25]ติเกร VS นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[26]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 21 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 21 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 14 มีนาคม พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 14 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
03:00 [1]เลสเตอร์ ซิตี้ VS นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[19]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:30 [18]กรานาด้า VS เอสปันญ่อล[14]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:00 [2]เบนฟิก้า VS ทอนเดล่า[18]
โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway – Tippeligaen)
01:00 [7]วาเลเรนก้า VS ไวกิ้ง เอฟเค[5]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
01:00 [4]มิดทิลแลนด์ VS โฮโบร[12]
โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก (Ireland Premier League)
02:45 [12]เบรย์ วันเดอเรอร์ส VS เดอร์รี่ ซิตี้[6]
02:45 [4]คอร์ก ซิตี้ VS ลองฟอร์ด ทาวน์[5]
02:45 [10]สลิโก โรเวอร์ส VS กัลเวย์ ยูไนเต็ด[1]
02:45 [7]เซนต์ แพตทริคส์ VS โบฮีเมี่ยนส์[8]
03:00 [9]ฟินน์ ฮาร์ป VS แชมร็อค โรเวอร์ส[3]
03:00 [11]เว็กซ์ฟอร์ด(เยาวชน) VS ดันดาล์ค[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [17]ชีวาสสปอร์ VS คาซิมปาซ่า[6]
01:00 [14]อันตัลยาสปอร์ VS บูร์ซาสปอร์[9]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [10]เนียเชียซ่า VS วิสล่า คราคอฟ[15]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
22:59 [11]ดินาโม มอสโก VS เทเลค กรอซนี่ย์[7]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:30 [2]เออีเค เอเธนส์ VS แพนทรากิกอส[15]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:59 [9]คอนคอร์เดีย เชียจน่า VS ยูนิเวอร์ซิตาเตีย[3]
01:30 [14]ทาลกู มูเลส VS ดินาโม บูคาเรสต์[7]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02:45 [15]วีลด์สโตน VS ฮาเยส & ยืดดิ้ง[18]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
02:15 [12]ไกเซอร์สเลาเทิร์น VS โบคุ่ม[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02:30 [3]เรด สตาร์ 93 VS โอแซร์[9]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [2]กาญารี่ VS เปรูจา[12]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [17]อัลเมเร่ ซิตี้ VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[1]
02:00 [15]ดอร์เดรชท์ VS โก อเฮด อีเกิ้ลส์[7]
02:00 [5]เอ็มเมน VS อาชิเลส[12]
02:00 [18]เอฟซี ออสส์ VS เดน บอสช์[10]
02:00 [6]โวเลนดัม VS เทลสตาร์[11]
02:00 [16]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[3]
02:00 [13]พีเอสวี(เยาวชน) VS เฮลมอนด์ สปอร์ต[14]
02:00 [9]มาสทริสช์ VS อาแจกซ์(เยาวชน)[8]
02:00 [2]วีวีวี เวนโล VS วาลไวก์[19]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:45 [5]วินเตอร์ทูร์ VS ลัวซานนี สปอร์ท[1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
00:00 [17]เอร์ซิเยสปอร์ VS กัซเทป[10]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00:30 [4]ออสเตรีย ลัสเตนัว VS LASK ลินซ์[3]
โปรแกรมฟุตบอล อิตาลี C1A (Lega Pro1 Group A)
02:00 [4]อาเลซซานเดรีย VS ชิตตาเดลล่า[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ เออร์เต้ ดิวิซี่ บีโลฟเฟ่น (Holland Eerste Divisie Beloften)
00:30 [10]เดอ กราฟสคัป(Am) VS วิเทสส์(Am)[3]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
05:00 [28]ซาร์เมียนโต้ จูนิน VS โกดอย ครูซ[4]
07:00 [15]โบคา จูเนียร์ส VS ยูไนเต็ด ซานตาเฟ่[23]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี พรีเมียร์ลีก (Chile Primera División)
04:00 [3]ปาเลสติโน่ VS ซานหลุยส์ คิวโลต[14]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 14 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 14 มีนาคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 7 มีนาคม พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 7 มีนาคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:30 [15]เอสปันญ่อล VS ราโย่ บาเยกาโน่[17]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:00 [6]ริโอ อาฟ VS เอสโตริล[9]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
01:00 [10]นอร์ดเจลแลนด์ VS มิดทิลแลนด์[4]
โปรแกรมฟุตบอล สวิต ซูเปอร์ ลีก (Switzerland Super League)
02:00 [6]เซนต์ กัลเลน VS กราสฮ็อปเปอร์[3]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
01:00 [2]เบซิคตัส VS เอสคิเซไฮสปอร์[18]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [4]โปกอน VS รุช ซอร์ซอฟ[7]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
18:30 [8]อูราล VS ดินาโม มอสโก[11]
21:00 [14]อันจิ มาคัชคาล่า VS อัมคาร์ เพิร์ม[10]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:30 [6]แอสเตราส VS เออีเค เอเธนส์[2]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
01:55 [1]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า VS ฮาโปเอล เบนายซัคนิน[6]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:59 [6]คอนคอร์เดีย เชียจน่า VS โปลิ ทิมิโซอาร่า[4]
01:30 [2]ทาลกู มูเลส VS แพนดูรี่[5]
โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น1 (Croatia Division1)
00:00 [5]NK สปลิต VS อิสทรา 1961 พูลา[8]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
02:15 [2]ไฟร์บวร์ก VS RB ลีบซิก[1]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02:30 [7]แกลร์กมงต์ ฟุต VS เม็ตซ์[6]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [5]เชเซน่า VS ซาแลร์นิตาน่า[21]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [13]พีเอสวี(เยาวชน) VS ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[17]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:45 [7]เคียสโซ VS วิล 1900 [2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
00:00 [1]อดาน่าสปอร์ VS เอร์ซิเยสปอร์[16]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย เอ ลีก (Australia League A 2015-2016)
16:00 [7]เพิร์ท กลอรี่ VS นิวคาสเซิล เจ็ทส์[8]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ เออร์เต้ ดิวิซี่ บีโลฟเฟ่น (Holland Eerste Divisie Beloften)
00:30 [11]อาชิเลส(เยาวชน) VS เดอ กราฟสคัป(Am)[10]
00:30 [1]โกรนิงเก้น(เยาวชน) VS AZ อัลค์ม่าร์ 2 [4]
00:30 [2]อูเทร็คท์(Am) VS สปาร์ต้า(เยาวชน)[3]
00:30 [6]วิเทสส์(Am) VS บราบรานท์(เยาวชน)[9]
00:30 [8]โวเลนดัม(Am) VS ออมนิเวิลด์(Am)[7]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 7 มีนาคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 7 มีนาคม พ.ศ.2559

 

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 29 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 29 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
01:00 [8]ลาซิโอ้ VS ซัสเซาโล่[7]
03:00 [4]ฟิออเรนติน่า VS นาโปลี[2]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [4]ไบรท์ตัน VS ลีดส์ ยูไนเต็ด[17]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:00 [7]วิตอเรีย กิมาไรส์ VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน[1]
02:45 [2]เบนฟิก้า VS อูเนียว มาไดร่า[14]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
01:00 [5]มิดทิลแลนด์ VS อัลบอร์ก[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
01:00 [2]เฟเนร์บาห์เช่ VS เบซิคตัส[1]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
00:00 [10]ดูก้า ปรากซ์ VS สปาร์ตาปราก[2]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:30 [13]อโตรมิตอส VS อิราคลิส[10]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
01:00 [11]ฮาโปเอล เทล อาวีฟ VS ฮาโปเอล แอคโค่[13]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01:30 [3]เอฟซี วิโตรุล VS แพนดูรี่[5]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ (Sweden Cup)
01:00 [D1-5]ฮัมมาร์บี้ VS ลุงสกิล[D2-6]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
02:45 [10]ครูซอน VS โซลิฮัลล์ มอร์[1]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02:45 [18]เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ VS บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด[14]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02:30 [7]ล็องส์ VS เอวิย็อง[15]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [1]กาญารี่ VS โนวาร่า[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [8]อาแจกซ์(เยาวชน) VS ดอร์เดรชท์[13]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:45 [10]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น VS ลัวซานนี่ สปอร์ท[1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
22:59 [11]อัลตินอร์ดู VS คาราบุคสปอร์[4]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ดิวิชั่น2(Greece Division2)
20:00 [10]อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช VS เคอร์คีย์ร่า[3]
22:59 [8]คิสซามิกอส VS ชาเนีย เอฟซี[12]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 29 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 29 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [16]ลีดส์ ยูไนเต็ด 0/0.5 +10 มิดเดิลสโบรห์[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:00 [8]ริโอ อาฟ 0.5 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก (Scottish Premier League)
02:45 [7]อินเวอร์เนสส์ 0.5 -10 อเบอร์ดีน[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
01:00 [13]แทร็บซอนสปอร์ 0.5 เคย์เซริสปอร์[15]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [4]โปกอน 0.5 +10 โคโรน่า[13]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:30 [10]ซานธี 0/0.5 แอสเตราส[6]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01:30 [13]คอนคอร์เดีย เชียจน่า 1/1.5 -10 สเตอัว บูคาเรสต์[5]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ลีกคัพ (Finland League Cup)
20:00 [4]อินเตอร์ ตูร์คู 0/0.5 HIFK[7]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
02:15 [3]เนิร์นแบร์ก 0/0.5 โบคุ่ม[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02:30 [6]ล็องส์ 0.5/1 +10 วาล็องเซียนส์[16]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [7]เบรสชา 0.5/1 อัสโคลี่[19]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [14]เดน บอสช์ 1 อาชิเลส[15]
02:00 [4]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 0.5/1 เอฟซี ออสส์[16]
02:00 [6]เอ็มเม่น 0.5 เอ็นเอซี เบรด้า[3]
02:00 [5]โวเลนดัม 0.5 เฮลมอนด์ สปอร์ต[8]
02:00 [17]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0/0.5 เทลสตาร์[11]
02:00 [10]อาแจกซ์(เยาวชน) 0/0.5 -10 โก อเฮด อีเกิ้ลส์[7]
02:00 [13]มาสทริสช์ 0.5 อัลเมเร่ ซิตี้[18]
02:00 [1]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1.5/2 พีเอสวี(เยาวชน)[9]
02:00 [2]วีวีวี เวนโล 1 ดอร์เดรชท์[12]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:45 [8]เบียล เบียนนี่ 0/0.5 วินเตอร์ทูร์[5]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
00:00 [18]คาซิยาก้า เสมอ +10 โบลูสปอร์[10]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 8 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 8 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:30 [17]เอสปันญ่อล เสมอ -10 เรอัล โซเซียดาด[14]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02:00 [2]สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1.5/2 ริโอ อาฟ[8]
04:00 [4]บราก้า 1 เอสโตริล[11]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
01:00 [7]คาซิมปาซ่า 0.5/1 เกนเคลอร์บิลิจี้[15]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:30 [5]พานิโอนิออส 0/0.5 พาไนโทลิกอส[8]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
01:30 [4]ฮาโปเอล รานาน่า เสมอ เบต้าเยรูซาเล็ม[3]
โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ลีกคัพ (Finland League Cup)
00:00 [B6][6]มาเรียฮามน์(N) 0/0.5 อินเตอร์ ตูร์คู[4][B5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
02:15 [13]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0.5 ดุ๊ยส์บวร์ก[18]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02:30 [6]เลอ อาฟร์ เสมอ -10 ดิฌง[1]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [13]ทราปานี่ 0.5/1 โคโม่[22]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [6]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0.5 เดน บอสช์[14]

โปรแกรมฟุตบอล ประจำวันจันทร์ที่ 8 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 1 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 1 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02.30 [9]ลา คอรุนญ่า 0.5 ราโย่ บาเยกาโน่[17]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03.00 [13]มาริติโม่ 0.5 เบเลเนนส์[12]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
01.55 [3]เบต้าเยรูซาเล็ม 0.5/1 มัคคาบี้เทลอาวีฟ[2]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ รอบแบ่งกลุ่ม (Turkey Cup)
22.59 [D1-4]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1 เทปีซิค[D2-13]
01.45 [D1-10]แทร็บซอนสปอร์ 0.5 อัคฮีซาร์[D1-7]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
02.45 [8]ครูซอน 0/0.5 อัลเฟรตัน ทาวน์[9]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02.30 [20]ปารีส เอฟซี 0/0.5 แกลร์กมงต์ ฟุต[4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02.30 [11]สเปเซีย 0.5/1 ซาแลร์นิตาน่า[20]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02.00 [17]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0.5 เฮลมอนด์ สปอร์ต[11]
02.00 [12]พีเอสวี(เยาวชน) 0.5 วาลไวก์[18]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 1 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 1 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 25 มกราคม พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 25 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:30 [20]เลบานเต้ 0/0.5 -10 ลาส พัลมาส[18]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [5]เบิร์นลี่ย์ 0/0.5 -10 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:00 [18]ทอนเดล่า 0/0.5 -10 เบาวิสต้า[17]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
01:00 [4]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค เสมอ +5 คาซิมปาซ่า[6]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:30 [10]อิราคลิส 0/0.5 พลาทานิแอส เอฟซี[11]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกเหนือ (England Conference North Division)
02:45 [8]ครูซอน 0.5 สเตลีย์ บริดจ์[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02:00 [16]อฌักซิโอ้ 0/0.5 แบรสต์[12]
02:30 [6]แกลร์กมงต์ ฟุต 0/0.5 -10 เลอ อาฟร์[4]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [19]ลิวอร์โน่ 0.5 โคโม่[22]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [16]อาชิเลส เสมอ +10 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[17]
02:00 [10]อาแจกซ์(เยาวชน)(N) 0.5/1 +10 เอ็นเอซี เบรด้า[3]
โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ (Scotland Championship)
02:45 [6]กรีน็อค มอร์ตัน 1.5 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
00:00 [9]อัลตินอร์ดู 0/0.5 +5 โบลูสปอร์[12]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 25 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 25 มกราคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 18 มกราคม พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 18 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
03:00 [18]สวอนซี ซิตี้ 0/0.5 วัตฟอร์ด[12]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:30 [7]เออิบาร์ 0.5 +10 กรานาด้า[17]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02:15 [L2-20]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0.5 +10 แบล็คเบิร์น[LCH-18]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล โคปา อิตาเลีย คัพ (Coppa Italia Cup)
02:00 [D2-12]สเปเซีย 0.5 อาเลซซานเดรีย[C1-1]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:00 [17]เบาวิสต้า เสมอ +10 วิตอเรีย เซตูบัล[9]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [18]เอสคิเซไฮสปอร์ 0.5/1 +10 เฟเนร์บาห์เช่[2]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:30 [11]พลาทานิแอส เอฟซี 1.5 โอลิมเปียกอส[1]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
01:00 [13]ฮาโปเอล แอคโค่ 1.5 มัคคาบี้เทลอาวีฟ[2]
01:55 [3]เบต้าเยรูซาเล็ม 0.5 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน[12]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02:45 [16]วีลด์สโตน เสมอ +10 โกสปอร์ต โบโร่[5]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล เยาวชนชิงแชมป์เอเชีย รุ่นอายุไม่เกิน23ปี (AFC U23 Championship)
23:30 กาตาร์(U23) 0.5 ซีเรีย(U23)
23:30 อิหร่าน(U23)(N) 1 จีน(U23)
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02:30 [17]วาล็องเซียนส์ เสมอ เม็ตซ์[5]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [2]โครโตเน่ 0/0.5 -10 กาญารี่[1]
02:30 [11]วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0/0.5 +10 อัสโคลี่[19]
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [16]อาชิเลส 0/0.5 -10 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[17]
02:00 [9]เดน บอสช์ 0/0.5 +10 โวเลนดัม[5]
02:00 [10]ดอร์เดรชท์ 0/0.5 +10 เอ็มเม่น[8]
02:00 [13]เอฟซี ออสส์ 0.5/1 วีวีวี เวนโล[2]
02:00 [7]เฮลมอนด์ สปอร์ต 0.5 อาแจกซ์(เยาวชน)[12]
02:00 [14]พีเอสวี(เยาวชน) 0/0.5 -10 มาสทริสช์[11]
02:00 [3]เอ็นเอซี เบรด้า 1/1.5 -10 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[4]
02:00 [15]เทลสตาร์ เสมอ +10 โก อเฮด อีเกิ้ลส์[6]
02:00 [1]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 2/2.5 -10 วาลไวก์[18]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 18 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 18 มกราคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 11 มกราคม พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 11 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ (Turkey Cup)
18.30 [D2B-11]เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 1/1.5 เอสคิเซไฮสปอร์[D1-18]
21.00 [D2-16]เออฟาสปอร์ 1 ดิยาลบาคีล ดิสคิสปอร์[D2B-5]
00.30 [D1-11]อันตัลยาสปอร์ 2 ทุซลาสปอร์ คูลูบู[D2B-10]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03.00 [5]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0.5 วิตอเรีย เซตูบัล[9]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00.30 [16]AEL คาลโลนี่ 1/1.5 +10 พานาธิไนกอส[4]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 11 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 11 มกราคม พ.ศ.2559

 

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 4 มกราคม พ.ศ.2559

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 4 มกราคม พ.ศ.2559
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02.30 [17]สปอร์ติ้ง กิฆอน 0/0.5 +10 เกตาเฟ่[14]
โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ คัพ (France Cup)
02.45 [5]นีซ 0/0.5 แรนส์[7]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00.30 [2]พานาธิไนกอส 1.5 +10 พาไนโทลิกอส[14]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
01:55 [6]มัคคาบี้ ไฮฟา 0/0.5 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
02:45 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0.5/1 โลเวสทอฟต์ ทาวน์
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02.30 [14]เตเนริเฟ่ 0/0.5 -10 อัลคอลคอน[6]
02.30 [18]คิโรน่า 0.5 บายาโดลิด[13]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 4 มกราคม พ.ศ.2559
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 4 มกราคม พ.ศ.2559

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 28 ธันวาคม พ.ศ.2558

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 28 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
22.00 [7]วัตฟอร์ด 0/0.5 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[4]
22.00 [9]เอฟเวอร์ตัน 0.5 สโต๊ค ซิตี้[11]
22.00 [13]เวสต์บรอมวิช 0/0.5 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[18]
22.00 [17]นอริช ซิตี้ 0/0.5 +10 แอสตัน วิลล่า[20]
22.00 [5]คริสตัล พาเลซ 0.5 สวอนซี ซิตี้[16]
00.30 [2]อาร์เซน่อล 1.5 บอร์นมัธ[14]
00.30 [6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด เสมอ +10 เชลซี[15]
00.30 [10]เวสต์แฮมยูไนเต็ด เสมอ +10 เซาแธมป์ตัน[12]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
19.45 [24]โบลตัน 0/0.5 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[15]
22.00 [10]เบอร์มิงแฮม 0.5 มิลตัน คียนส์ ดอนส์[20]
22.00 [5]เบิร์นลี่ย์ 0.5/1 -10 บริสตอล ซิตี้[22]
22.00 [23]ชาร์ลตัน แอธเลติก 0/0.5 -10 วูล์ฟแฮมป์ตัน[16]
22.00 [17]เปรสตัน 0/0.5 +10 ฮัลล์ ซิตี้[3]
22.00 [14]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 0.5 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[19]
22.00 [11]เร้ดดิ้ง 0/0.5 เบรนท์ฟอร์ด[9]
00.15 [2]มิดเดิลสโบรห์ 1 -5 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[7]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00.00 [18]เอสคิเซไฮสปอร์ 0/0.5 เกนเคลอร์บิลิจี้[16]
01.00 [2]เฟเนร์บาห์เช่ 1.5 ชีวาสสปอร์[15]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกคัพ (Portugal League Cup)
01.00 [D2-8]ปอร์ติโมเนนเซ่ เสมอ อารัวก้า[D1-8]
03.00 [D1-4]บราก้า 1/1.5 เบเลเนนส์[D1-12]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ (League One England)
20.00 [7]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0/0.5 -10 มิลล์วอลล์[11]
22.00 [21]บาร์นสลีย์ 0.5 แบล็คพูล[17]
22.00 [2]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0.5 +10 สวินดอน[15]
22.00 [20]เชสเตอร์ฟิลด์ 0.5 โคเวนทรี[4]
22.00 [23]ครูว์ 0/0.5 -10 ชรูว์สบิวรี่[19]
22.00 [18]ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0/0.5 +10 วีแกน แอธเลติก[6]
22.00 [3]จิลลิ่งแฮม 1 โคลเชสเตอร์[24]
22.00 [22]โอลด์แฮม เสมอ ดอนคาสเตอร์[16]
22.00 [13]พอร์ทเวล 0/0.5 บิวรี่[10]
22.00 [14]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0/0.5 -10 โรชเดล[12]
22.00 [9]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0/0.5 แบรดฟอร์ด[8]
22.00 [1]วอลซอลล์ 0/0.5 ปีเตอร์โบโร่[5]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ (League Two England)
22.00 [5]บริสตอล โรเวอร์ส 0/0.5 -10 เลย์ตัน โอเรียนท์[9]
22.00 [11]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0.5 -10 บาร์เน็ต[17]
22.00 [14]เอ็กเซเตอร์ เสมอ วิมเบิลดัน[13]
22.00 [10]แมนส์ฟิลด์ 0.5 ยอร์ค ซิตี้[22]
22.00 [20]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0/0.5 พลีมัธ[1]
22.00 [3]นอร์ทแธมป์ตัน 0/0.5 แอคคริงตัน[8]
22.00 [16]น็อตต์สเคาน์ตี้ 0.5 มอร์แคมบ์[18]
22.00 [4]พอร์ทสมัธ 0.5 ลูตัน ทาวน์[15]
22.00 [19]สตีฟเนจ 0.5 ดาเกนแน่ม[24]
22.00 [6]วีคอมบ์ 0.5 +10 คราวเลย์[12]
22.00 [23]เยโอวิล 0.5/1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[2]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 28 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 28 ธันวาคม พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 21 ธันวาคม พ.ศ.2558

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 21 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
03:00 [2]อาร์เซน่อล 0/0.5 แมนเชสเตอร์ ซิตี้[3]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02:00 [15]เบเลเนนส์ 0.5 -5 เบาวิสต้า[16]
04:00 [4]บราก้า 0.5/1 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[7]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
01:00 [12]ออสมันริสปอร์ 0/0.5 เบซิคตัส[2]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [15]ป๊อดเบสคิดเซีย เสมอ สลาสค์ วรอคลาวน์[16]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:30 [3]เออีเค เอเธนส์ 1.5 -10 เลวาเดียกอส[7]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
01:55 [1]มัคคาบี้ เทลอาวีฟ 0.5 -10 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[2]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:59 [13]โวลุนตารี่ 0/0.5 เอฟซี วิโตรุล[3]
01:30 [5]สเตอัว บูคาเรสต์ 1 -10 โปลิ ทิมิโซอาร่า[11]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟ เอ โทรฟี่ อังกฤษ
02:45 [CN-12]แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 0/0.5 ลินคอล์น ซิตี้[Conf-7]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
02:00 [16]พาเดอร์บอร์น เสมอ +5 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[15]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:30 [21]แอธเลติก บิลเบา 2 เสมอ +5 ลูโก[9]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [14]อาแจกซ์(เยาวชน) 0/0.5 โวเลนดัม[5]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2 (Turkey Division 2)
00:30 [12]อัลตินอร์ดู เสมอ +10 อดาน่า[10]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ดิวิชั่น2(Greece Division2)
20:00 [9]คาลิเทีย 0/0.5 โอลิมเปียกอส โวลัว[]
20:00 [18]พาเนเลฟซิเนียกอส 0.5/1 ชาเนีย เอฟซี[10]
22:59 [3]เคอร์คีย์ร่า 1 เออร์โกเทลิส[12]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 21 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 21 ธันวาคม พ.ศ.2558

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 14 ธันวาคม พ.ศ.2558

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 14 ธันวาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
03:00 [3]เลสเตอร์ ซิตี้ 0/0.5 เชลซี[16]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
02:45 [12]ลาซิโอ้ 0.5/1 ซามพ์โดเรีย[14]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [11]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0.5 -10 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[15]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:00 [17]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า เสมอ +10 เบเลเนนส์[13]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
01:00 [2]เบซิคตัส 0.5 -10 กาลาตาซาราย[4]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [3]คราโคเวีย คราคอฟ 0.5/1 โคโรน่า[11]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:30 [9]เลวาเดียกอส 0.5/1 พีเอโอเค ซาโลนิก้า[5]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
01:30 [9]ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 1 มัคคาบี้ เทลอาวีฟ[2]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01:30 [2]เอฟซี วิโตรุล 0/0.5 สเตอัว บูคาเรสต์[5]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
02:15 [14]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ เสมอ ซังค์ เพาลี[4]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02:30 [2]น็องซี่ 1 วาล็องเซียนส์[15]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [4]โนวาร่า 0.5 ทราปานี่[10]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 14 ธันวาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 14 ธันวาคม พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 30 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 30 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
01:00 [7]ซัสเซาโล่ 0/0.5 +10 ฟิออเรนติน่า[3]
03:00 [2]นาโปลี 0.5 +5 อินเตอร์ มิลาน[1]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [24]โบลตัน เสมอ เบรนท์ฟอร์ด[11]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02:00 [1]สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1.5/2 +10 เบเลเนนส์[13]
04:00 [3]บราก้า 0/0.5 เบนฟิก้า[4]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
01:00 [8]โอเดนเซ่ เสมอ +10 เอสเบิร์ก[11]
้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
01:00 [2]เฟเนร์บาห์เช่ 0.5/1 +5 แทร็บซอนสปอร์[9]
โปรแกรมฟุตบอล เช็ค ดิวิชั่น1 (Gambrinus Liga)
23:15 [7]ยาบโลเนช 0/0.5 วิคตอเรีย พัลเซ่น[1]
00:00 [8]ซลิน 0/0.5 -10 สโลวาน ลิเบอเรช[4]
01:15 [2]สปาร์ตาปราก 1.5/2 +10 เบอโน่[6]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:00 [10]ดินาโม มอสโก เสมอ โลโคโมทีฟ มอสโก[3]
23:00 [8]คราซ์โนดาร์ 0.5 เอฟเค รอสตอฟ[2]
23:15 [9]รูบิน คาซาน เสมอ +10 สปาร์ตัก มอสโก[6]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:30 [15]คาลโลนี่ 0.5/1 +10 พีเอโอเค ซาโลนิก้า[6]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
02:15 [11]คาร์ลสรูห์ 0/0.5 -10 RB ลีบซิก[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02:30 [11]ล็องส์ 0.5 +10 นีมส์[20]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [12]เดน บอสช์ 0.5/1 -10 พีเอสวี(เยาวชน)[13]
02:00 [8]ดอร์เดรชท์ 0.5/1 อัลเมเร่ ซิตี้[19]
02:00 [2]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 0/0.5 +10 เอ็มเมน[7]
02:00 [15]เอฟซี ออสส์ 0.5 วาลไวก์[17]
02:00 [4]โวเลนดัม เสมอ โก อเฮด อีเกิ้ลส์[5]
02:00 [11]เฮลมอนด์ สปอร์ต 1/1.5 อาชิเลส[16]
02:00 [14]อาแจกซ์(เยาวชน) 0.5/1 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[1]
02:00 [9]มาสทริสช์ 1/1.5 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[18]
02:00 [6]เอ็นเอซี เบรด้า 1/1.5 -10 เทลสตาร์[10]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 30 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 30 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 23 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 23 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
03:00 [10]คริสตัล พาเลซ 0.5/1 +10 ซันเดอร์แลนด์[19]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:30 [16]เกตาเฟ่ 0/0.5 ราโย่ บาเยกาโน่[13]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
01:00 [3]อัลบอร์ก 0.5 แรนเดอร์ส[6]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
01:00 [13]กาเซียนเทปสปอร์ 0/0.5 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[5]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [3]คราโคเวีย คราคอฟ 0/0.5 -5 เลเชีย กอเดนซ์[11]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
22:59 [3]เอฟเค รอสตอฟ 0.5/1 +10 บาชินฟอร์มยาส[14]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:30 [9]เวเรีย เอฟซี 0/0.5 อิราคลิส[13]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
22:59 [12]โบโตซานี่ 0.5 โวลุนตารี่[13]
01:30 [4]แพนดูรี่ 0.5/1 -10 ปิโตรลูล โปรเอสติ[14]
โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ ลีกใต้ (England Conference South Division)
02:45 [16]วีลด์สโตน 0/0.5 ไวท์ฮ๊อค[4]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
02:15 [10]เนิร์นแบร์ก 0/0.5 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[6]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02:30 [4]เลอ อาฟร์ 0.5 -10 แบรสต์[10]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [1]กาญารี่ 1 +10 อัสโคลี่[19]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [13]พีเอสวี(เยาวชน) 0/0.5 อาแจกซ์(เยาวชน)[14]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:45 [9]โวห์เลน เสมอ วินเตอร์ทูร์[8]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 23 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 23 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 16 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 16 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร 2016 รอบคัดเลือก (EURO2016)
02:45 [D3][42]ไอร์แลนด์ 0/0.5 บอสเนีย[20][B3]
โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ (INTERNATIONAL FRIENDLY)
02:00 [36]แอลเบเนีย 0.5/1 จอร์เจีย[111]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน21ปี (UEFA U21)
19:00 มอลโดว่า(U21) 1/1.5 เช็ค(U21)
00:00 แอลเบเนีย(U21) 2/2.5 ลิกเตนสไตน์(U21)
00:00 ฮังการี่(U21) 0/0.5 กรีซ(U21)
00:45 อังกฤษ(U21) 0.5 +10 สวิตเซอร์แลนด์(U21)
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
01:00 [4]ฮอร์เซ่นส์ เสมอ +10 ลิงบี้[2]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02:45 [Conf-20]บอร์เรแฮม 1 นอร์ธวิช วิคตอเรีย
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ดิวิชั่น2(Greece Division2)
20:00 [17]พาเนเจียลิออส 0/0.5 คิสซามิกอส[4]
22:59 [3]เคอร์คีย์ร่า 1/1.5 ชาเนีย เอฟซี[10]
โปรแกรมฟุตบอล เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน19ปี (UEFA U19)
19:30 ลักเซมเบิร์ก(U19) 1.5 +10 โปแลนด์(U19)
19:00 รัสเซีย(U19) 0.5 นอร์เวย์(U19)
19:30 ไซปรัส(U19) 0.5 +10 บัลแกเรีย(U19)
19:00 ไอร์แลนด์เหนือ(U19) 0/0.5 สโลวาเกีย(U19)
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 16 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 16 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 9 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 9 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
02:00 [13]เบเลเนนส์ 0.5 +10 ทอนเดล่า[18]
04:00 [16]อูเนียว มาไดร่า 0.5 +10 บราก้า[5]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:30 [14]พาไนโทลิกอส 0/0.5 เจียนนิน่า[11]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
01:30 [2]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1/1.5 ฮาโปเอล ไฮฟา[11]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01:30 [14]ปิโตรลูล โปรเอสติ เสมอ +5 คอนคอร์เดีย เชียจน่า[11]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
02:15 [3]ซังค์ เพาลี 0.5 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[16]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02:30 [3]น็องซี่ 0/0.5 +5 ดิฌง[2]
โปรแกรมฟุตบอล ลาลีก้า สเปน 2 (Spanish Segunda Division)
02:30 [22]แอธเลติก บิลเบา 2 0.5 ยูอี ยาโกสเตรา[20]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [4]โครโตเน่ 0/0.5 -10 อเวลลิโน่[16]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:45 [1]ลัวซานนี สปอร์ท 0.5 เนอชาแตล ซามักซ์[9]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark Division1)
01:00 [6]ซิลเคบอร์ก 0.5/1 เวสเจลแลนด์[12]
โปรแกรมฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ (English FA Cup)
02:45 [CN-17]แมนเชสเตอร์ เอฟซี 0.5/1 +10 เชสเตอร์ฟิลด์[L1-11]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 9 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 9 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 2 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 2 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีกอังกฤษ (Premier League)
03:00 [6]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1 +10 แอสตัน วิลล่า[20]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี (ITALY SERIE A)
01:00 [12]คิเอโว่ 0/0.5 +10 ซามพ์โดเรีย[9]
03:00 [13]ปาแลร์โม่ 0.5 -10 เอ็มโปลี[14]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:00 [6]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0.5 วิตอเรีย กิมาไรส์[14]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
01:00 [10]อาร์ฮุส 0/0.5 -10 ซอนเดอร์ไจสกี[3]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [7]โคโรน่า 0/0.5 เนียเชียซ่า[11]
02:30 [12]ป๊อดเบสคิดเซีย เสมอ จาเกียลโลเนีย[14]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
21:00 [11]อัมคาร์ เพิร์ม เสมอ เทเลค กรอซนี่ย์[6]
23:30 [4]เอฟเค รอสตอฟ 0/0.5 -10 ดินาโม มอสโก[10]
โปรแกรมฟุตบอล กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:30 [14]อิราคลิส เสมอ อโตรมิตอส[10]
โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน (German Bundesliga 2)
02:15 [10]เนิร์นแบร์ก 0.5 -5 คาร์ลสรูห์[13]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02:30 [17]ล็องส์ 0/0.5 -10 น็องซี่[3]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [3]กาญารี่ 0.5/1 +5 วิเชนซ่า[9]
โปรแกรมฟุตบอล ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2 (Holland Division 2)
02:00 [14]พีเอสวี(เยาวชน) เสมอ เทลสตาร์[11]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:45 [8]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0.5 -10 เคียสโซ[3]
โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2 (Austrian Division2)
00:30 [1]แวคเกอร์ ติโรล 0.5/1 -10 ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก[9]
โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
06:00 [28]อาร์เซน่อล ซารานดี้ เสมอ -10 เดเฟนซา จัสติเชีย[20]
07:10 [19]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0/0.5 โอลิมโป บาเฮีย[18]
โปรแกรมฟุตบอล ชิลี พรีเมียร์ลีก (Chile Primera División)
06:00 [14]ซานหลุยส์ คิวโลต 0/0.5 ฮัวชิปาโต้[13]
โปรแกรมฟุตบอล โคลัมเบีย ดิวิชั่น1 (Colombia Primera Division)
02:00 [11]ลา อีคูดัด 0.5/1 เดปอร์ติโบ ปาสโต้[13]
06:00 [4]อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า 0/0.5 -5 อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[6]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 2 พฤศจิกายน พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 2 พฤศจิกายน พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 26 ตุลาคม พ.ศ.2558

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 26 ตุลาคม พ.ศ.2558
, , , 

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน (Spanish La Liga : Liga BBVA)
02:30 [17]แอธเลติก บิลเบา 1 -10 สปอร์ติ้ง กิฆอน[15]
โปรแกรมฟุตบอล แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ (League Championship)
02:45 [8]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0/0.5 บริสตอล ซิตี้[21]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส (Portugal Liga Sagres)
03:00 [14]เบเลเนนส์ 0.5 -10 อูเนียว มาไดร่า[15]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
01:00 [2]AIK โซลน่า 0/0.5 -10 โกเตนเบิร์ก[3]
01:00 [13]คัลมาร์ 0.5/1 เกเฟล[10]
01:00 [16]แอตวิดาเบิร์ก 0.5 โอเรโบร[11]
โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก (Danish SAS Ligaen)
01:00 [6]แรนเดอร์ส 0.5 โอเดนเซ่[9]
โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก (Turkey Super League)
00:00 [8]อันตัลยาสปอร์ 0.5 +10 เบซิคตัส[1]
โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 [16]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0/0.5 ป๊อดเบสคิดเซีย[14]
โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russian Premier League)
23:30 [2]โลโคโมทีฟ มอสโก 0.5 เอฟเค รอสตอฟ[5]
โปรแกรมฟุตบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israeli Premier League)
01:55 [1]มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1/1.5 -10 เบต้าเยรูซาเล็ม[8]
โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 (Romania Division1)
01:30 [4]เอฟซี วิโตรุล 0.5 โบโตซานี่[12]
โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส (France League2)
02:30 [7]แกลร์กมงต์ ฟุต 0/0.5 ล็องส์[16]
โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี (Italy Serie B)
02:30 [11]โนวาร่า เสมอ +5 เปสคาร่า[6]
โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น2 (Portugal Liga de Honora)
01:00 [9]เบนฟิก้า บี 0.5 เฟยเรนเซ่[16]
โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
01:30 [10]เดเกอร์ฟอร์ส เสมอ -10 วาลเบิร์ก เอฟซี[6]
โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:45 [10]อารัว เสมอ +10 ลัวซานนี สปอร์ท[1]
โปรแกรมฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป (UEFA European Woman)
22:59 [47]สโลวะเกีย(W) 2/2.5 มอลโดว่า(W)[102]
00:00 [64]สโลวีเนีย(W) 2 ไอซ์แลนด์(W)[18]
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 26 ตุลาคม พ.ศ.2558
โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 26 ตุลาคม พ.ศ.2558

 

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 19 ตุลาคม พ.ศ.2558

Spread the love

โปรแกรมฟุตบอล วันจันทร์ที่ 19 ตุลาคม พ.ศ.2558
, ,